Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Ngon vậy, bốc thăm trúng thưởng hay như nào vậy bạn?
Mình thấy nếu biết trước về Azure đi cái này chắc sẽ hỏi được rất nhiều
Đúng rồi, ai tham gia event sẽ được bốc thăm may mắn nhé. Tui thích mấy trò hên xui lắm =))

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Đúng rồi, ai tham gia event sẽ được bốc thăm may mắn nhé. Tui thích mấy trò hên xui lắm =))
Đối tượng nhắm đến chủ yếu là các doanh nghiệp, startup đến để tìm hiểu chứ ko phải chỉ đến để nhận quà nên phần này cho vui thôi

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Xin các bác ít review về dịch vụ đám mây lớn hiện nay: Dropbox, OneDrive, Google Drive, iCloud

Tập Lái
4/4/19
28
1
8
43
Xin các bác ít review về dịch vụ đám mây lớn hiện nay: Dropbox, OneDrive, Google Drive, iCloud
icloud 5G miễn phí ít quá không làm được gì. onedrive có vẻ ổn với mình, vì mình sài wp, ios và pc nên đồng bộ dễ, dropbox, google drive ko có trên wp8.1 nên ko xài

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Nọ đến nay đang backup gần 5T lên Google Drive vs OneDrive thì OneDrive bá hơn rất nhiều nhé. Nhanh hơn cỡ gấp rưỡi thời gian. Thao tác lẫn App đều ngon hơn

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
icloud 5G miễn phí ít quá không làm được gì. onedrive có vẻ ổn với mình, vì mình sài wp, ios và pc nên đồng bộ dễ, dropbox, google drive ko có trên wp8.1 nên ko xài
one drive sao nhiều vậy bạn? mình được 1tb

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Mấy năm qua em bỏ bê Onedrive vì ấn tượng vài năm trước là tốc độ chậm vl, hôm qua ngồi tạo cái tài khoản 1TB backup ít ảnh thì thấy tốc độ vãi linh hồn luôn, max đường truyền :D gấp mấy lần ông drive chớ, thiệt là sai lầm ghê

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Mình xài OneDrive thấy ổn. Trước có xài Cloud của amazon gói Unlimited ($59/Year). Nhưng vừa rồi nó thông báo tới tháng sau là hết unlimited, giảm còn 1TB thôi (y giá cũ), nên mình quyết định chuyển toàn bộ về OneDrive (sẵn có 1TB của Office 365), thấy tốc độ sync cũng nhanh lắm,