Hạng B1
9/7/15
56
94
18
48
Dạ em chào bác ạ... Em làm đồng tháp nè... Nhưng về Sài gòn suốt Ah... Có dịp nào cafe nhé bác...
Oke bác, có dịp thì bác cứ alo em, từ thứ 2 đến thứ năm hàng tuần, khu vực quận 1-4-7. 0993628946.

• Like
Reactions: bigman2711
Hạng B1
9/7/15
56
94
18
48
Có cái này các bác đi Colorado chú ý, đó là cái nút vặn chuyển cầu, cái nút hay hay cái núm ta? Em thì thích gọi là núm. Ở Navara, núm này nằm ở chỗ kín... đáo, còn Colo lại lộ ra ngoài, do đó bác nào có con nhỏ thì để ý, mấy bạn nhỏ hay thích vặn núm. Thứ hai nữa là đi rửa xe, nhân viên rửa xe khi lau dọn nội thất cũng hay làm núm này xoay sang chế độ hai cầu. Ở Colorado, khi chuyển sang chế độ hai cầu, bảng táp lô cũng không hiển thị nên phải chạy một lúc mới biết. Em bị mấy lần rồi.

Hạng C
5/2/05
897
2.337
93
Có cái này các bác đi Colorado chú ý, đó là cái nút vặn chuyển cầu, cái nút hay hay cái núm ta? Em thì thích gọi là núm. Ở Navara, núm này nằm ở chỗ kín... đáo, còn Colo lại lộ ra ngoài, do đó bác nào có con nhỏ thì để ý, mấy bạn nhỏ hay thích vặn núm. Thứ hai nữa là đi rửa xe, nhân viên rửa xe khi lau dọn nội thất cũng hay làm núm này xoay sang chế độ hai cầu. Ở Colorado, khi chuyển sang chế độ hai cầu, bảng táp lô cũng không hiển thị nên phải chạy một lúc mới biết. Em bị mấy lần rồi.
Cũng đã bị mấy lần như bạn. Nói chung là ko vấn đề gì nhưng thỉnh thoảng phải để ý.

• Like
Reactions: Taukeo
Hạng B1
28/5/15
52
74
18
AT thì em không biết, em đi colo ltz 2.8 mt, gần 7l cho hỗn hợp bác Ah... Bình xăng đi hơn một ngàn km

Sao con D-Max, đi caravan ở Thái 1700 Km, hết có một bình 80 lít Bác nhỉ, tính ra có khoảng 4,7 lít/ 100km. Bác nhỉ ?

Hạng C
5/2/05
897
2.337
93
Sao con D-Max, đi caravan ở Thái 1700 Km, hết có một bình 80 lít Bác nhỉ, tính ra có khoảng 4,7 lít/ 100km. Bác nhỉ ?
Mình chạy cao tốc HN - TN cũng chỉ hết 5l cho 100km. Nói chung là cứ đều ga thì chẳng hết mấy. Đi ở trong phố lúc nhanh lúc chậm mới tốn.

• Like
Reactions: ThanhAngm