Hạng B2
12/11/07
190
0
0
RE: Có bác nào đi Veracruz cho e hỏi tí?

Ối... Vera hoành tráng thế mà lại không có gương gập điện à... hơi lạ đấy

Tập Lái
7/12/07
15
0
0

Chỉ có gập tay thôi! mà trong manual có loại gập điện, kg biết bao giò HMV nhập loại này gắn vô nữa!
Có bác nao nói vera chạy trong tp 18l là lúc mới thôi, mình chạy liên tục trong tp, máy lạnh liên tục chĩ 16.5l. Có bác nào biêt dàn dvd nghe nói 3000 ở tp hcm bán chổ nào kg? mình muốn xem thử!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: veraxxx

Chỉ có gập tay thôi! mà trong manual có loại gập điện, kg biết bao giò HMV nhập loại này gắn vô nữa!
Có bác nao nói vera chạy trong tp 18l là lúc mới thôi, mình chạy liên tục trong tp, máy lạnh liên tục chĩ 16.5l. Có bác nào biêt dàn dvd nghe nói 3000 ở tp hcm bán chổ nào kg? mình muốn xem thử!

gương gập điện chế trong hãng luôn này
mà vụ 18l là bác nói máy xăng hay máy dầu thế? [8|]

Hạng B2
20/9/04
132
0
0
yahoo.com

Hãng họ "hét" bao nhiêu bác? để em còn trình "phương án" xin tài trợ của vợ cả:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: tuanvtv

Hãng họ "hét" bao nhiêu bác? để em còn trình "phương án" xin tài trợ vợ cả:D

1 triệu bác ạ, ok đấy chứ nhỉ, có gì cứ vào hãng mà bắt đền, giờ em đang gạ mama cho lắp bộ DVD mà chưa đồng ý, sợ bị hỏng điện bác ạ, vợ can còn đỡ, chứ mẹ mà can thì... hix hix:(

Hạng B2
20/9/04
132
0
0
yahoo.com

Giá đó em thấy ko vấn đề, quan trọng có bền hay không. Cứ nghĩ đến cảnh đi vòng quanh xe gập gương trông không "sành điệu" tí nào:D!

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Giá đó em thấy ko vấn đề, quan trọng có bền hay không. Cứ nghĩ đến cảnh đi vòng quanh xe gập gương trông không "sành điệu" tí nào:D!

hãng làm mà, có gì cứ ghè đầu hãng, đó là 1 trong những lí do em chọn Vera HMV ^__^

Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi

Trích đoạn: kanz_min

1 triệu bác ạ, ok đấy chứ nhỉ, có gì cứ vào hãng mà bắt đền, giờ em đang gạ mama cho lắp bộ DVD mà chưa đồng ý, sợ bị hỏng điện bác ạ, vợ can còn đỡ, chứ mẹ mà can thì... hix hix:(
Lắp được DVD cho Vera thì có lẽ phải thay cả mặt đằng trước vì có nhiều nút điều khiển lắm, e thấy hơi khó đấy. Ông a e đang cần tiền mặt nên cứ gạ e đổi SF đang chạy lấy Vera chưa biển của ông ấy, nhưng e thấy ko có chỗ để lắp màn hình DVD nên đang phân vân.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Hieuauto

Trích đoạn: kanz_min

Lắp được DVD cho Vera thì có lẽ phải thay cả mặt đằng trước vì có nhiều nút điều khiển lắm, e thấy hơi khó đấy. Ông a e đang cần tiền mặt nên cứ gạ e đổi SF đang chạy lấy Vera chưa biển của ông ấy, nhưng e thấy ko có chỗ để lắp màn hình DVD nên đang phân vân.

hãng nhận làm mà[8|] có gì cứ ghè đầu hãng mà bắt đền [8D]

Tập Lái
4/12/07
16
0
0

bác HD230i cho hỏi con vera mắy xăng 60k bác nói ngoai khóa ra thì các op khác có đủ so vói con 63k5 ko, va mấy em tồn kho nay o Ha nôi hay HCM vậy