Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Có bác nào đi Veracruz cho e hỏi tí?

Trích đoạn: TuanMinh

bác HD230i cho hỏi con vera mắy xăng 60k bác nói ngoai khóa ra thì các op khác có đủ so vói con 63k5 ko, va mấy em tồn kho nay o Ha nôi hay HCM vậy

em này chắc là hàng tiêu chuẩn 3[8|](trước là TC2 nhưng vì sắp về em Vera có ESP nên bị đẩy xuống tiêu chuẩn 3)

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

bác HD230i cho hỏi con vera mắy xăng 60k bác nói ngoai khóa ra thì các op khác có đủ so vói con 63k5 ko, va mấy em tồn kho nay o Ha nôi hay HCM vậy

58K chứ không phải 60K bác ạ, nhưng hết hàng rồi, chỉ còn máy dầu giá 63 thôi . Hàng này chỉ thiếu ghế điện, giàn điều hòa sau và SM key .

Hạng B2
20/9/04
132
0
0
yahoo.com

@ HD230LI:
Bác cho em hỏi tý:
Salon Hyundai Ngọc Khánh có nói đợt tới có Option DVD cho Vera (nhưng lắp riêng ko theo xe) khoảng 3000USD. DVD này có kèm theo camera lùi + Bluetooth + Navigation + mặt dưỡng lắp được DVD ko bác? Nhân viên bán hàng Ngọc Khánh noí không rõ chi tiết lắm.
Thx bác.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Em có 1 người quen gửi bán con Veracruz máy xăng, full option, có đầy đủ smart key + ghế điện + giàn điều hòa sau, xe dang ký trước Tết, mới chạy rodai 1,000km, (xe có đầy đủ bảo hiểm 2 chiều) mới teng xà teng, bán giá 59K, bác nào có nhu cầu thì bụp mau!

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Trích đoạn: muakskisses

Em có 1 người quen gửi bán con Veracruz máy xăng, full option, có đầy đủ smart key + ghế điện + giàn điều hòa sau, xe dang ký trước Tết, mới chạy rodai 1,000km, (xe có đầy đủ bảo hiểm 2 chiều) mới teng xà teng, bán giá 59K, bác nào có nhu cầu thì bụp mau!
Ngon ,bổ rẻ .Tính ra bác này bị lõm nhiều nhỉ?Chắc hồi mua mới ko dưới 68 k ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Xe đó ra biển tổng cộng là 70k. Bác ý bán có 59k nếu ko va quệt nặng thì giá này quá tốt.

Trích đoạn: vankhanhktpn

Ngon ,bổ rẻ .Tính ra bác này bị lõm nhiều nhỉ?Chắc hồi mua mới ko dưới 68 k ?

Tập Lái
4/12/07
16
0
0

em này co bi va quệt gì ko bác, bac kiểm tra giup co gì pm em cai ,kêt rồi bác mua hôn ơi

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: tuanvtv

@ HD230LI:
Bác cho em hỏi tý:
Salon Hyundai Ngọc Khánh có nói đợt tới có Option DVD cho Vera (nhưng lắp riêng ko theo xe) khoảng 3000USD. DVD này có kèm theo camera lùi + Bluetooth + Navigation + mặt dưỡng lắp được DVD ko bác? Nhân viên bán hàng Ngọc Khánh noí không rõ chi tiết lắm.
Thx bác.

em cũng đc báo giá tương tự
hehe, em đặt xe ở đó đấy, xe về rồi nhưng mẹ em xem ngày thì thứ 4 mới đc ngày rước nàng về ^__^ hihi,

Tập Lái
17/3/08
34
0
0

Xe này còn ko bạn, mình đang muốn lấy 1 c