Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
View attachment 2585525
*Ảnh minh họa

Có bác nào thử đi Vũng tàu chưa, theo công văn trên thì đi trong ngày không cần khai báo?
Bác không đọc đoạn dưới rồi?

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Mình đi chơi thôi, trưa đi tối về, tắm bình thường, mình cho mấy đứa nhỏ tắm thôi, ngay bãi đối diện khách sạn ô cáp, cho mấy đứa nhỏ tắm xong rồi tắm lại bằng nước suối, còn người lớn thì sợ ko có chỗ tắm nước ngọt. ăn thì book grab mua đồ ăn nhanh thôi, muốn ăn hải sản thì đi Cần Giờ, tuần trước đi thì quán ko cho ngồi lại nhưng gọi món và dọn bàn ra sát bờ biển vừa ăn vừa ngắm biển(quán Song Chi)
View attachment 2585710View attachment 2585711
Chỗ bác chạy lên hướng tí về hướng Bãi Sau sẽ có mấy cột tắm nước ngọt miễn phí dọc lề đường, em đi trước dịch thì có, giờ không biết còn nước không nữa, tiền ai cũng hết nước chắc cũng chẳng ngoại lệ :D

• Like
Reactions: Đầu Bạc
Tập Lái
6/9/18
8
10
3
33
Vũng Tàu city
Để đỡ gánh nặng cho công việc phòng chống dịch của thành phố VT, mong các Bác kiềm chế sự sung sướng lại, chờ đến khi nào Vũng Tàu chính thức mở cửa du lịch rồi xuống. Hiện tại Vũng Tàu vừa mới hoàn thành phủ vaccine mũi 1 thôi ạ.

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Chiều nay bạn mình từ sg về vt xuất trình thẻ xanh, họ bảo test thêm vì khi trở về sg thì phía sg sẽ hỏi giấy test nhanh mới cho vô sg.
Thằng SG là ổ dịch nổi tiếng thế giới mà vào cũng yêu cầu xét nghiệm mới cho vào ah ? đúng là bịnh thiệt.

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Ráng vài hôm nữa đi cho an tâm
chính xác, nhà mình cũng thèm đi lắm, vì cả mùa hè mấy đứa nhỏ không được đi đâu cũng tội.
Nhưng giờ đi thì lo đủ thứ, nhất là mấy đứa nhỏ, người lớn tiêm đủ rồi nên ít lo hơn, nên chờ thêm vài bữa coi tình hình sao
Chừng cuối tháng 10 mà không phát sinh ổ dịch mới gọi là yên tâm tung tăng chơi bời được.

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
chính xác, nhà mình cũng thèm đi lắm, vì cả mùa hè mấy đứa nhỏ không được đi đâu cũng tội.
Nhưng giờ đi thì lo đủ thứ, nhất là mấy đứa nhỏ, người lớn tiêm đủ rồi nên ít lo hơn, nên chờ thêm vài bữa coi tình hình sao
Chừng cuối tháng 10 mà không phát sinh ổ dịch mới gọi là yên tâm tung tăng chơi bời được.
Em nghĩ cũng tuỳ cách đi nữa bác, chưa kể trẻ em xác định là tỉ lệ trở nặng cực kì thấp.
Nếu cả nhà mang theo đồ ăn trưa, ít nước ngọt để tắm tráng thì cứ ra bãi biển chỗ không người mà chơi thôi, đừng ghé hàng quán mua gì hết.
Chơi đã lại lên xe vọt về SG, như vậy khó lòng mà dính dáng gì đến em Covid

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Em nghĩ cũng tuỳ cách đi nữa bác, chưa kể trẻ em xác định là tỉ lệ trở nặng cực kì thấp.
Nếu cả nhà mang theo đồ ăn trưa, ít nước ngọt để tắm tráng thì cứ ra bãi biển chỗ không người mà chơi thôi, đừng ghé hàng quán mua gì hết.
Chơi đã lại lên xe vọt về SG, như vậy khó lòng mà dính dáng gì đến em Covid
cũng là 1 ý tưởng hay, cuối tháng này mình sẽ thử