Tập Lái
3/9/17
43
1.223
83

Thấy nhiều anh trả lời xàm xí. Đi ntn em ko biết, qua chốt ntn ko biết, xuống được thì ăn nhậu, tắm biển, mướn ks ở. Có cái vb nào ngăn sông cấm chợ đâu. Mấy anh kk biết cứ bibo làm người có nhu cầu đi thật sự sợ. Ko vào quán được thôi nhưng thích ship cùng trời cuối đất cũng giao, nhậu ầm ầm.
Ah, em mới đi nhậu về, say quá mói lung tung. A nào thích trải nghiệm kéo cá pm chổ kín cho em
P/S: em 1 mũi rồi anh @btpaul, hoàn thành sứ mệnh ,e về SG gặp anh

Có bác nào đi Vũng Tàu du lịch chưa? đi trong ngày có cần khai báo không?

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.444
113
Thấy nhiều anh trả lời xàm xí. Đi ntn em ko biết, qua chốt ntn ko biết, xuống được thì ăn nhậu, tắm biển, mướn ks ở. Có cái vb nào ngăn sông cấm chợ đâu. Mấy anh kk biết cứ bibo làm người có nhu cầu đi thật sự sợ. Ko vào quán được thôi nhưng thích ship cùng trời cuối đất cũng giao, nhậu ầm ầm.
Ah, em mới đi nhậu về, say quá mói lung tung. A nào thích trải nghiệm kéo cá pm chổ kín cho em
P/S: em 1 mũi rồi anh @btpaul, hoàn thành sứ mệnh ,e về SG gặp anh

View attachment 2586356
Vậy là chờ xanh mới về à

• Like
Reactions: Song Khang
Hạng B2
19/8/15
118
110
43
Nhân tiện cho em hỏi đi Cần Giờ có được chưa các anh, hàng quán có mở cửa chưa, anh nào đi rồi có thấy đông không ạ?

Hạng B2
25/6/19
187
277
64
43
Nhân tiện cho em hỏi đi Cần Giờ có được chưa các anh, hàng quán có mở cửa chưa, anh nào đi rồi có thấy đông không ạ?
Cần giờ đi bình thường mà a. e đi hôm cn (10/10) ghé chợ hải sản Hàng Dương mua đồ ra chỗ gần biển ăn. các hàng quán chưa cho ngồi lại (có thể tìm dc 1 ít quán phía trong cho ngồi chút ít thôi)

• Like
Reactions: Thông chích heo
Hạng B2
19/8/15
118
110
43
Cần giờ đi bình thường mà a. e đi hôm cn (10/10) ghé chợ hải sản Hàng Dương mua đồ ra chỗ gần biển ăn. các hàng quán chưa cho ngồi lại (có thể tìm dc 1 ít quán phía trong cho ngồi chút ít thôi)
đợi phà có lâu không a? cuối tuần này e tính chở cả gia đình đi.

Hạng C
25/7/18
584
1.984
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Hàng quán chưa mở vậy nhà vệ sinh công cộng có mở chưa các bác? chứ cho đi, cho mua hàng, ăn, uống xong mà ko có chỗ giải quyết thì căng à!!!