Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Như tiêu đề, em không quan tâm tới cái danh sách dài loằn ngoằn ở thớt refresh. Đăng ký cho có, không tham gia post bài, tham gia off, thậm chí không hóng luôn.(tính em hay nói thẳng mong các bác thông cảm, nhưng thực tế nó vậy)
Hiện cứ cho là GMFC không còn Hội Trưởng điều hành, thay vào đó là bác HP captiva_11 đại diện. Nay chỉ muốn chính các thành viên cảm thấy còn thích thú với hội, còn muốn tham gia các hoạt động thì lên tiếng ở đây để bọn em biết và có cơ sở để thông báo, hô hào cho hội thêm vui ạ.
Em đang cảm thấy và chấp nhận thà thành viên ít nhưng nhiệt tình post bài trong tất cả các topic để box luôn được đổi mới. Dù ít mục nhưng vẫn duy trì, Việc off gần off xa thì không quan trọng phải hoành tráng vì còn tùy thuộc vào khả năng, hoàn cảnh, thời điểm của các thành viên. NHƯNG...hãy vì hội mà tạo thêm không khí sôi động tí.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Poorguy nói:
Như tiêu đề, em không quan tâm tới cái danh sách dài loằn ngoằn ở thớt refresh. Đăng ký cho có, không tham gia post bài, tham gia off, thậm chí không hóng luôn.(tính em hay nói thẳng mong các bác thông cảm, nhưng thực tế nó vậy)
Hiện cứ cho là GMFC không còn Hội Trưởng điều hành, thay vào đó là bác HP captiva_11 đại diện. Nay chỉ muốn chính các thành viên cảm thấy còn thích thú với hội, còn muốn tham gia các hoạt động thì lên tiếng ở đây để bọn em biết và có cơ sở để thông báo, hô hào cho hội thêm vui ạ.
Em đang cảm thấy và chấp nhận thà thành viên ít nhưng nhiệt tình post bài trong tất cả các topic để box luôn được đổi mới. Dù ít mục nhưng vẫn duy trì, Việc off gần off xa thì không quan trọng phải hoành tráng vì còn tùy thuộc vào khả năng, hoàn cảnh, thời điểm của các thành viên. NHƯNG...hãy vì hội mà tạo thêm không khí sôi động tí.

Sau đây là danh sách các thành viên vẫn còn yêu mến GMFC&friends và sát cánh cùng GMFC&friends:

1. Poorguy
2. ...
liked

1. Poorguy
2. Hqexpress

• Like
Reactions: timgicungco.com
Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Bác infor. rất nhiệt tình bên thớt đá bóng và tích cực post bài. Mong bác tiếp tục phát huy và sắp xếp off chung một bữa nhé.
Anh em cũng có người chơi môn này môn kia, đặc biệt môn tạt lon - nâng ly hình như là thế mạnh nên cũng hay hội họp lắm.

• Like
Reactions: Xe boc thep
Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Kính thưa các bác,
Em không hề bày tỏ thái độ làm quan, vì tính em nhiều chuyện nên em lập bài, comment chỉ để đóng góp, có người đọc và trả lời. Những nhận xét của em bên dưới chỉ mang tính minh họa, không hề gây mất đoàn kết.
@HQexpress: Bác đạt chuẩn thành viên cấp I nhé. Off gần, off xa, post bài du lịch, đóng góp ý kiến xây dựng.
@sevenseat: Bác đạt chuẩn thành viên cấp II nhé vì bác vừa mới quay lại đóng góp với hội. Mong bác tiếp tục chơi với anh em nhé.

Tự nghiệm lại thì thấy các bài post của em mang yếu tố con người là chính, chưa đi sâu vào các lãnh vực hoạt động của chi hội. Nhưng em hứa sẽ ủng hộ các bác bác trong năm tới.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
LQT và Nam tóc dài sẽ đạt chuẩn "cấp 3" theo tiêu chí Nhật Bản

Hạng B2
27/3/12
272
145
43
Em muốn gia nhập hội các bác có được không ạ ? Phải làm sao? Em không đi xe GM .Thanks

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Ít quá vậy ???
năm nay em cũng có nhiều biến cố trong cuộc sống ... do vậy em cũng ít có dịp sinh hoạt với anh em . Thôi thì các bác xem xét lại , tìm người nhiệt huyết với GMFC để bầu lại BLĐ nha .

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
@austria: Bác ở Úc hay VN? quan điểm của em nhé: Bác đi hoặc không đi xe gì em không quan trọng. Hội chỉ cần thành viên tích cực post bài, tham gia off được với ae là OK. Hiện nay em thấy nick bác mới quá, sợ giống như những người khác, đăng ký rồi lặn mất tăm, nên em tự chưa cho bác là thành viên hội. Mong bác cố gắng nhiều hơn (em lại nói thẳng theo quan điểm em rồi, mong bác không tự ái)

@HP bonbanhxequay: Cái này bác đã thông báo rồi, nhưng bác vẫn còn quan tâm đến hội, vẫn còn chơi mặc dù thời gian đã giảm hơn xưa. Tếng nói của bác vẫn còn ảnh hưởng đến anh em trong và ngoài hội. Vì vậy bác vẫn là thành viên không thể thiếu của GMFC (thấy em phan HP luôn ghê chưa hehehee)

• Like
Reactions: God Father