Hạng B1
31/3/13
61
19
8
Bí quyết là Cam hành trình và câu hỏi cho xxx "tôi nên đè vạch hay nên cán chết thằng điên kia?"

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Nếu tất cả các bác tài mà ủi thằng chắc tiêu nhiều lắm, vì 2B đi sát 4B, phải lách ra thôi...
phibienhoa nói:
Em muốn nói 1 điều trường hợp của bài báo trên là câu hỏi "gài bẩy" thường dân với CSGT.

Em đưa ra 1 cấu hỏi trắc nghiệm như này:
Bác đang chạy nhanh trên 1 đoạn đường vắng, bất ngờ có 1 cụ già băng ngang, bên trái là vực sâu, bên phải là con chó.!
bác xử lý như nào.?
a- cụ già qua đường ko đúng nơi qui định. dức luôn ko có lổi.

b- lách bên trái lọt vực chết sao, lách phải dức con chó thôi.

Đáp án ở đây là:
Nếu bác chọn 1 trong 2 câu đều sai hoàn toàn, vì bác chạy như nào chạy, bác phải làm chủ tốc độ, khi thấy sự cố chướng ngại bác phải dừng xe ngay tắp lự, ko dc lách trái hay phải gì cả.

Tới đây thì các bác thấy anh kia đè vạch là đúng hay sai chưa.?:D:D

Hạng C
5/6/09
664
4.358
93
47
Các bác mà đi Madagui chắc đè vạch liền nhiều lắm. Hôm trước em cũng bị thổi vì đè vạch liền cùng với 3 xe khác, nhưng 2 xe trong đó có xe em vẫn cho qua do em tránh xe máy đi vào làn oto, nhưng 2 xe còn lại trong đó có xe bạn em bị bắt vì đè vạch liền vượt oto khác.
Các bác xxx bắn xe nhiều lắm, nhưng cũng thấy rất hợp lý hợp tình cho trường hợp của em (không phải giải thích gì cả mà cho đi luôn nên em hiểu là trường hợp của em bất khả kháng). Chỉ tiếc các bác xxx làm luật rừng thay vì luật pháp cho trường hợp của bạn em - đè vạch liền để vượt xe oto khác.

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
pcvinh nói:
Nếu tất cả các bác tài mà ủi thằng chắc tiêu nhiều lắm, vì 2B đi sát 4B, phải lách ra thôi...
phibienhoa nói:
Em muốn nói 1 điều trường hợp của bài báo trên là câu hỏi "gài bẩy" thường dân với CSGT.

Bác đang chạy nhanh trên 1 đoạn đường vắng, bất ngờ có 1 cụ già băng ngang, bên trái là vực sâu, bên phải là con chó.!
bác xử lý như nào.?

Đáp án ở đây là:
Nếu bác chọn 1 trong 2 câu đều sai hoàn toàn, vì bác chạy như nào chạy, bác phải làm chủ tốc độ, khi thấy sự cố chướng ngại bác phải dừng xe ngay tắp lự, ko dc lách trái hay phải gì cả.

Bởi vậy mới gọi là đánh đố GT VN giữa CS và người tham gia GT.!
Bắt và xử lý người vi phạm các CS làm việc như thằng robot. cứ thấy phạm là "bụp" chả bít nguyên do hay tình lý..!? đã vậy còn thêm cái tham nhũng chiếm hơn 1/2 bán cầu não nữa thì mần ra răng.??

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Để tránh 1 tai nạn nhãn tiền , bác tài xe khách đã dũng cảm đâm chiếc xe của mình vào cột điện , và rất nhiều trường hợp người lái xe không nề nguy hiểm và thiệt hại tài sản mà lao xe xuống ruộng , vực sâu ...những việc làm đó đều được dư luận xã hội biểu dương và cảm phục , thế mà xxx vẫn lợi dụng để trục lợi hoặc thực hiện đủ " chỉ tiêu " . Việc làm của xxx là không biết hết luật và vô đạo đức , bảo sao dân ghét .

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
phibienhoa nói:

bác xử lý như nào.?

Đáp án ở đây là:

Dừng lại thì bác bị hun đích từ phía sau và kèm theo bị chỉu là "khùng"

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
Trường hợp này phạt cũng được mà không phạt cũng được, tuỳ theo xxx GT là con Robot hay là con Người

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
laitaulaixe nói:
Bí quyết là Cam hành trình và câu hỏi cho xxx "tôi nên đè vạch hay nên cán chết thằng điên kia?"

xxx sẽ trả lời "bác nên làm chủ tốc độ", chẳng nên "đè", cũng không nên "cán".
Rồi tiện tay mấy ảnh lấy ra cây viết đập đập lên cuốn biên bản, chờ đợi...

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
đám ăn bẩn thì khỏi lịch sự, cứ hỏi lại bằng chứng các bác ạh, có hình ảnh thì mới xem xét 50/50, ko thì kệ mịa bố con chúng nó, chơi tới bến luôn... chứ gặp đám đó mà bày đặt nói tình này nọ thì các bác thua rồi
, có thêm CAM hành trình thì các bác cứ ghi vào BB để cho tụi nó cuối năm tự đấu đá nhau (về đạo đức người xxx) khi xét thi đua khen thưởng, lên quân hàm niên hạn.... (cái này quan trọng với chúng nó lắm)... các bác cứ làm mạnh mẽ vào, trước sau gì chẳng bị mất tiền, cần éo gì phải lạy lụp bố con thằng nào...