Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
RE: Có bro nào chạy lifan thái tử chưa nhẩy ?

Trích đoạn: Huymobile

Trích đoạn: smart_cowboy2610

mấy con Tung Của này nặng mà phân khối có bao nhiêu.Kiểu dáng chiếc thứ 2 là nhái của cái xe nào em wên tên rồi:mad:
Nó nhái Ya viago đó bác,túm lại không chơi mấy con hàng lạ của Tàu khựa.
Ya Viago là xe gì hở bác,Yamaha hình như chỉ có Virago thôi,mà hai chiếc này xem ra không có nhiều điểm giống nhau lắm đâu,em thấy thằng này hao hao chiếc Vento Rebellian cũng của Tàu khựa hơn

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

chiếc thứ 2 là Lifan 250 đó, nhìn cũng ngon đấy chứ bác nhểy ... Có khi làm 1 quả về chạy tàng tàng cũng thú :D:D:D:D

Hạng B2
6/10/07
128
0
16

Trích đoạn: MGShock

chiếc thứ 2 là Lifan 250 đó, nhìn cũng ngon đấy chứ bác nhểy ... Có khi làm 1 quả về chạy tàng tàng cũng thú :D:D:D:D

ĐỒng ý, con thứ hai trông còn tàm tạm, con đầu trông TỞM quá đi thôi, nhìn con VENTO cũng TỞM nốt, đúng là đồ MỸ ...THO

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

con thứ 2 hình như là nhái Magna 750C thì phải, em cũng ko nhớ rõ lắm ... Nói chung là hình thức con thứ 2 cũng đẹp, còn con đầu thì ói mữa ... Hồi chiều đi làm có đi ngang qua đường Phạm Ngọc Thạch, ngay trước chi nhánh VCB thấy có 1 con LF150 < hình 1 > màu đỏ, chất cả mớ đồ lên nhìn cứ như xe của đoàn hát tuồng :D:D:D:D:D:D

Hạng B2
19/12/07
235
0
16

Bữa nay có thêm con Keeway 150 nhìn hòanh tráng hơn hai con này nhiều ...mà nó để trong thùng gỗ ... wăng được vô khối Thượng đế ... xe nhìn chắc chắn lắm

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

Trích đoạn: T7_5232

Bữa nay có thêm con Keeway 150 nhìn hòanh tráng hơn hai con này nhiều ...mà nó để trong thùng gỗ ... wăng được vô khối Thượng đế ... xe nhìn chắc chắn lắm
bác có hình em nó ko ? hoặc có link nào dắt tới cái hình ko:D cho em xin cái :D ... mà nó show ở đâu thế bác, giá cả thế nào? tên em nó là gì ?

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Trích đoạn: dell132

Trích đoạn: nam54321

Chiec thu 1,may 125 (cm3),1 pittong,boi vi lòng xilanh no lam ben kia co cai lỗ giả chứ khong co bugi,thắng sau đạp chân,nhưng được truyền tới bánh sau bằng dây,bàn đạp số chân to lắm,có bàn đạp tới đạp lui nhu xe dream.Nói chung nhìn mẫu mã thấy đep,ngồi thấy dep,nhưng khong biet chat luong

Chiếc đầu hình như 150cm3 bác ơi, em thấy nó ghi LF150.
Có bác nào đi chưa ạ, cho xin ý kiến với, giá cả hấp dẫn quá, kiểu dáng cũng đẹp :D

Bác ra Big C Đà nẵng mà sờ mó em nó thoải mái :D. Máy nó đúng là 150cc, còn chất lượng thì cho em xin [&:] khi em nó mới 100% mà giá chỉ 21T, lại còn được khuyến mãi thêm coupon mua hàng 2T1 nữa chứ [8|]:(:mad:

Hạng B1
26/9/07
79
0
0

Hè...các bác cứ chê hàng TQ và đem đi so sánh với hàng Nhật...sao các bác không so với hàng Việt Nam í...có thằng nào của Việt Nam gọi là riêng chưa...toàn là LD, máy móc có tự làm hết đâu. Mà chất lượng thì...các bác xem xe LD với xe đời đầu của nó xem (Wave alpha, Viva, Dream, Wave 110).....sẽ thấy dân TQ giỏi thê nào.
Em thì thấy phục thằng TQ vô cùng, các bác cứ chê chứ quê mình có giàu có gì nhiều đâu, dân mình còn nhiều nơi nghèo lắm. Hồi xe Tàu mới qua chừng vài triệu 1 chiếc (đem so ra thì quá tưong xứng đồng tiền) thì phải nói là đúng nhu cầu người Việt ta, doanh số bán khủng luôn (các bác nào có ai từng bán hay có người quen xe máy sẽ hiểu).
Em đồng ý với bác vutung_com, phải nói là hàng TQ làm nhái cực đẹp....và giá cực cạnh tranh.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Em cũng phục cái thằng Tung Của lắm ( tiền nó giờ lên phết ) nhưng mà công nhận hàng nhái của nó giống như em 4 già phải cố gắng ăn mặc diêm dúa ,phấn son trét bự lên để ....... lùa gà . Vì vậy nói cho ngắn cùng bọn Cuốc xẻng với nhau mà bọn Hàn Xẻng về công nghiệp luyện kim ( thằng nào giỏi cái này thì xe cộ nó đều tốt ) nó đi trước thằng Trung Xẻng này khá lâu mà xe máy nó còn lởm thì nói chi ....... Thế nhé .......

Hạng C
29/12/04
514
2
0

theo em bọn tung của công nghiệp luyện kim cũng gấu làm chứ bác, em nhớ xe tăng các bác ấy chế đã từ lâu, chưa kể ngày xưa các anh hùng còn luyện ra được Đồ Long Đao ,....:D