Tập Lái
20/4/12
11
0
0
Chào các bạn!

Mình là nam, bạn bè mình đã nhiều phen bị mình hành hạ vì mùi hôi nách. Hiện tại mình thoải mái và tự tin khi ngồi nhậu nhẹt với bạn bè và đối tác. Thuốc mình dùng là chiết xuất thảo mộc, do e mình giới thiệu, chắc do nó thương cảm cho nó trước sau đó thương mình. Nó và bạn bè đã dùng và hết mùi khá lâu hiện chưa bị lại. Mình thấy thuốc tốt và hiệu quả nên muốn giới thiệu cùng ace. Tất nhiên để đạt được hiệu quả cũng phải chúng ta nên: Thứ nhất phải kiên trì bôi thuốc, dù 1 tuần chỉ cần bôi 2 lần nhưng ace chúng ta hay lười. Thứ hai bớt ăn tiêu, tỏi, ớt và đồ cay nóng. Uống đủ lượng nước (nước lọc nhé ko phải nước ngọt hay bia…). Thuốc lọ bi lăn dùng khá tiện dụng và đơn giản, sau khi tắm xong, khô chân, nách thì bạn bôi thuốc đều vào chân, nách. Nên dùng thêm lát chanh tươi bôi qua chân, nách trước khi bôi thuốc để làm sạch và tăng hiệu quả sử dụng thuốc. Thuốc dùng cho nam, nữ và chân là riêng.
Mình đã bán thuốc khá lâu và cũng mới đăng tải chương trình dùng thử vào tháng 3,4/2012 tại nhiều diễn đàn. Mời các bạn bớt chút thời gian qua đó để cập nhật những thông tin mới nhất.

...
Trân trọng!

Tập Lái
20/4/12
11
0
0
Do nick e mới lập nên không thể liên kết link các trang web e đã đăng tải thông tin.
Các ace quan tâm có thể lên google tra cứu sđt của e như sau: 01233.915.660 (có dấu chấm nhé) Sẽ ra một số trang e đã đăng tải như
Webtretho.com hay diendan.eva.vn
Cảm ơn các ace đã quan tâm!

Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM
Cty dệt kim HN có bán vớ mỏng đi giày tây có chức năng chống hôi chân nhưng kết quả ra sao thì chưa biết

Tập Lái
20/4/12
11
0
0
Peroxide16601 nói:
Cty dệt kim HN có bán vớ mỏng đi giày tây có chức năng chống hôi chân nhưng kết quả ra sao thì chưa biết
Theo mình được biết, tất bình thường có từ 10-25% nilon và các thành phần khác giúp sợi tất mỏng và dai nhưng khả năng hút ẩm kém. Tất dệt kim thường là loại 100% cotton nên thấm hút tốt hơn tất nhiên tất nhanh bị xơ sợi và mòn nhanh hơn. Chính việc hút ẩm tốt làm chân không bị ẩm thấp và ám mùi và giảm khả năng sinh sôi của vi khuẩn. Chính vi khuẩn đó sản sinh ra chất có mùi nên việc tiết giảm này làm chân bớt mùi hơn.

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
Theo em thì cần làm như sau :
- Chọn loại vớ côtton hút nước tốt.
- Giặt phơi ngoài nắng, thay vớ mỗi ngày.
- Ko nhét vớ vào giày sau khi mang.
- Vệ sinh chân bằng bàn chải hoặc miếng đá để tẩy sạch da, nếu có thời gian thì ngâm nước muối nồng độ cao thì càng tốt.
- Nên mang giày rộng thoáng, ko nên mang size vừa khít.

Tập Lái
20/4/12
11
0
0
pinokio151;24667722 nói:
Bạn ơi cho mình hỏi thuốc này khi dùng có mùi ko vì mình thường dùng nước hoa nên muôn dùng sp không mùi !

Chào mẹ pinokio151!
Bạn có thể yên tâm sử dụng nước hoa bình thường trong khi bôi thuốc.
Như mình đã nói thuốc thảo mộc nên có mùi nhưng chỉ sau khi bôi khoảng 5-10 giây thuốc sẽ khô và mùi rất nhẹ sẽ bay ngay, không ảnh đến việc bạn sử dụng thêm các loại nước hoa hay mặc áo sáng màu.
Cảm ơn bạn đã quan tâm!....:)

Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM
Nếu muốn bạn có thể liên lạc với mình, sẽ tặng bạn 1 đôi đi thử xem kq thế nào nhé.

Hạng D
9/5/09
3.408
16.122
113
Ak vào đây đọc mới biết mấy lão Os ở dơ phết. Tất mà mng đến 3-4 ngày. Hêh mỗi ngày 1 đôi, nặng nữa thì 2 đôi một ngày! Em thề là sẽ không còn hôi nữa. ( với điều kiện đôi thay ra mang về giặt sạh phơi khô nhé, chứ đừng về cất tủ tuần sau lô ra mang lại, không thì sẽ phải lập thêm topic chữa viewm mũi đó.)

Tập Lái
20/4/12
11
0
0
Chào các bạn!

Ngoài việc tránh ăn đồ cay nóng tiêu, tỏi, ớt, hay sử dụng chất kích thích... vì kích thích tiết mồ hôi, bạn nên tránh ăn một số loại thuộc họ đậu chứa nhiều axit béo không no như lạc, vừng, đậu nành, ngô, olive, hướng dương… (axit béo không no có trong cá, các loại dầu ăn tốt cho cơ thể nhưng những thức ăn cơ bản hàng ngày đã cung cấp đủ) thứ mà khi tiết ra theo tuyến mồ hôi sẽ bị nấm và vi khuẩn trên da phân hủy tạo ra mùi hôi khó chịu. Đặc biệt không nên ăn lạc, vừng, hướng dương… sống. Riêng với chân bạn nên đi tất 100% cotton, thay hàng ngày, phơi giầy vào những ngày nắng ráo hoặc cho ít trà mạn cho vào giầy trước khi đi để hút ẩm, thay lót dầy da khi lót cũ sần. Việc ngâm chân nước muối thường xuyên còn giúp cải thiện cả sức khỏe nữa.

(riêng dầu dừa, dầu cọ lại có nhiều axit béo no do đó hoàn toàn không thua kém mỡ động vật về khả năng gây xơ vữa động mạch, nhồi máu cơ tim, tai biến mạch máu não…)

Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

Tập Lái
20/4/12
11
0
0
[blockquote]Thông báo số 11:

Thời gian qua, nhận được sự quan tâm, chia sẻ của ace mình rất vui. Bên cạnh những điều tốt là những góp ý chân thành để mình cải thiện phục vụ tốt hơn cho những khách hàng đến sau.
Hôm nay 19/5/2012, mình quyết định điều chỉnh lại mẫu mã bên ngoài lọ thuốc để các bạn tiện theo dõi thông tin cần thiết và liên lạc với mình ngay khi cần.
Thuốc được đặt theo tên của một cao thủ Samurai trẻ tuổi người Nhật : ISAO MACHII – Người đã được ghi vào kỷ lục Guiness thế giới về kỹ thuật “Chém đứt đôi viên đạn đang bay chỉ nhỏ bằng hạt ngô” Điều mà mình từng nghĩ là người thường chẳng bao giờ làm được. Ngoài ra đó còn là cam kết và thực hiện cam kết như tinh thần người Nhật.

Sự thay đổi sẽ diễn ra như sau:
Đây là cách phân biệt thuốc: (Xem ký hiệu dưới đáy chai) -> (Xem qua màu tem)
1. Thuốc nách cho nữ Ký hiệu (-) -> (Tem màu xanh lá cây nhạt)
2. Thuốc nách cho nam Ký hiệu (+) -> (Tem màu vàng)
3. Thuốc cho chân, dùng chung Ký hiệu bỏ trống -> (Tem màu xanh da trời)
Hình ảnh tại:

Mọi ý kiến đóng góp, khiển trách nhẹ nhàng của các bạn để mình có thể phục vụ các bạn tốt hơn xin gửi về sđt 01233.915.660 hoặc Yahoo: Thuoc_hoichan vào bất cứ thời gian nào mà bạn cảm thấy thuận tiện.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. Cảm ơn các bạn đã quan tâm!
[/blockquote]