Hạng D
13/1/10
2.009
40.515
113
53
Chắc phong thái bác rất bình tĩnh - nên xxx nghĩ bà con với anh Ba / Sáu / Bảy ...

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
E nghĩ bác đi vô đường ra KCN POU YUEN để rẻ ra Tên Lửa.Nếu đúng đường đó thì nó có cái bảng cấm 6-8h sáng và 16-18h.Nhưng cái bảng đó bác đi tới tí mới thấy.Nhằm tránh kẹt xe giờ đi làm và tan ca của công nhân nên nó mới làm bảng cấm đó.Đường này ngày nào em cũng đi,vì xuởng e gần đó.
Lần sau bác rẻ trái ở ngã ba trước ngã ba này(nếu đi từ Bà Hom ra hướng xa lộ),đường này cũng dẫn ra Tên Lửa luôn.
Bác nhớ cài seat belt nhé,mắt "nó" tinh lắm đấy.

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/8/07
506
4
18
41
Phù, mấy hôm rồi em có việc đi ngang đây mấy lần vào giờ cấm, may mà ko gặp xxx.

tran_tuan_duc nói:
E nghĩ bác đi vô đường ra KCN POU YUEN để rẻ ra Tên Lửa.Nếu đúng đường đó thì nó có cái bảng cấm 6-8h sáng và 16-18h.Nhưng cái bảng đó bác đi tới tí mới thấy.Nhằm tránh kẹt xe giờ đi làm và tan ca của công nhân nên nó mới làm bảng cấm đó.Đường này ngày nào em cũng đi,vì xuởng e gần đó.
Lần sau bác rẻ trái ở ngã ba trước ngã ba này(nếu đi từ Bà Hom ra hướng xa lộ),đường này cũng dẫn ra Tên Lửa luôn.
Bác nhớ cài seat belt nhé,mắt "nó" tinh lắm đấy.

Em đi trên xa lộ Đại hàn đi từ An Sương về Long An.rẽ trái vào Bà Hom(tỉnh lộ 10 gì đo) chạy chắc 50-800m có 1 quẹo phải qua đâm thẳng vào KCN Tân tạo.Rẽ trái sẽ hướng qua tên lưa, rẽ phải thì ko dc do được 1 chiều.
Em cũng ít chạy xuống dưới đó.Và em lúc nào cũng seatbelt ạ.hehehe.

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Đọc thấy hụt hẫn quá bác :cool:
. không hiểu viết để làm gì???

Hạng C
1/4/09
793
165
43
Vâng e cũng chưa hiểu ý của bác chủ thớt, chắc bác ấy đang tự sướng vì không bị phạt.