Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Em cũng sợ teo, thời gian rảnh để kiếm gạo bỏ vào nồi nấu đâu ai rảnh đâu mà mời ông nọ bà kia!
Không biết cái bọn rẫy rụa kia nó làm như thế nào nhỉ? CSGT của nó cũng sai chứ có ai đúng hết 100% đâu nhỉ!?

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
1 câu hỏi rất hay và câu chữ văn minh, nhưng chắc chắn là sẽ ko có câu trả lời vì ai cũng biết mà ko tiện nói ra thôi. Xử lý sai phạm hả, chỉ có dân sai thôi chứ quan có bao h sai đâu mà đòi xử lý!

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Nếu biết chắc mình đúng thì lúc đi lên đội mời Thừa Phát Lại theo để lập vi bằng. Yêu cầu chỉ huy mời cán bộ năng lực, nghiệp vụ yếu kém ra xin lỗi. Sau đó phải xử lý cán bộ này và trả lời cho mình bằng văn bản kết quả kỷ luật qua bưu điện. Không thì mình sẽ kiện hoặc cho lên báo với bằng chứng của TPL + với ghi âm của mình. Bảo đảm chỉ huy đội sợ teo.

Đến đây thì em thức dậy đưa con đi học, vì mình ở xứ thiên đoàng làm gì có chuyện tào lao như trên giống xứ tư bởn rẫy rụa hoài mà ko chít :D
cha nội này ngủ ngày mà còn lãm nhãm gì vậy , thức dậy mau:3dcuoi:

Hạng C
22/3/15
927
2.088
93
1 câu hỏi rất hay và câu chữ văn minh, nhưng chắc chắn là sẽ ko có câu trả lời vì ai cũng biết mà ko tiện nói ra thôi. Xử lý sai phạm hả, chỉ có dân sai thôi chứ quan có bao h sai đâu mà đòi xử lý!
Không phải "đầy tớ" mà là "quan" ah? Nếu thế thì bác nói đúng :D