Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/4/14
328
1.927
93
GoldView : Giá 33tr/m2 thấp nhất với vị trí xấu nhất (face to face), view đẹp giá 43, 44tr/m2 (chưa VAT). 1 sàn gần 50 căn, quá hoành tráng cho căn hộ cao cấp.

Em đang phân phối Goldview nhưng mời các bác qua Grand Riverside chơi, giá tốt, thiết kế đẹp, cùng mặt tiền Bến Vân Đồn cách Goldview chỉ vài trăm mét.

Grand Riverside : Giá 32,7tr/m2 view không đẹp nhưng thoáng, view đẹp chỉ 36, 37tr/m2 (chưa VAT), thiết kế của Mỹ theo phong cách cổ điển xen lẫn hiện đại ÂU CHÂU. Hòa Bình đầu tư và xây dựng nên khỏi phải lăn tăn.

Nhược điểm Grand Riverside : quy mô nhỏ nên yên tĩnh, ko xô bồ, bác nào thích tiện ích hoành tráng thì 5p đi bộ qua Goldview chơi rồi zìa.

Note: giá quá tốt, chắc chắn mặt bằng giá đợt mở bán kế tiếp sẽ có sự thay đổi.
View attachment 303945

Giá mấy căn ở tầng 20 (loại 9 căn/ tầng - View cảng SG/cầu NTT) là bao nhiêu m2 bác?

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
Nhà cháu thì lại có quan điểm khác nhà cụ. Goldview về vị trí là ngon hơn nhiều Grand Riverside. Nó có mặt tiền rộng nhất trong tất cả các dự án đã và đang hình thành trên đường Bến Vân Đồn

Đi đến chợ Bến Thành ,trung tâm tài chính TP.Hồ Chí Minh, phố đi bộ Nguyễn Huệ , khu đô thị Thủ Thiêm, khu đô thị Phú Mỹ Hưng chỉ có vài phút đi xe. Mà mấy đường xung quanh nó khá rộng nên lưu thông đỡ tắc hơn so với các quận khác
Khối A2 nhà cháu có tham khảo thì thấy đâu có bất cập như cụ, nhìn trên bản đồ thì các khoảng cách khá rộng, tận dụng được hướng views ra các hướng xung quanh tốt đó chứ

Hơn nữa về đẳng cấp thì goldview hơn hẳn Grand rồi về thiết kế, cụ thể thế nào các cụ cứ tham khảo web có đầy.
Bản thân nhà cháu cũng đang tìm chung cư và tìm hiểu rất kỹ nhưng điều này
Thằng A2, khúc căn 12a > 20 mà cắt hết chỉ để tầng thương mại thì tuyệt cú mèo nhể.

Hạng D
26/9/09
1.970
6.097
113
Nhà cháu thì lại có quan điểm khác nhà cụ. Goldview về vị trí là ngon hơn nhiều Grand Riverside. Nó có mặt tiền rộng nhất trong tất cả các dự án đã và đang hình thành trên đường Bến Vân Đồn

Đi đến chợ Bến Thành ,trung tâm tài chính TP.Hồ Chí Minh, phố đi bộ Nguyễn Huệ , khu đô thị Thủ Thiêm, khu đô thị Phú Mỹ Hưng chỉ có vài phút đi xe. Mà mấy đường xung quanh nó khá rộng nên lưu thông đỡ tắc hơn so với các quận khác
Khối A2 nhà cháu có tham khảo thì thấy đâu có bất cập như cụ, nhìn trên bản đồ thì các khoảng cách khá rộng, tận dụng được hướng views ra các hướng xung quanh tốt đó chứ

Hơn nữa về đẳng cấp thì goldview hơn hẳn Grand rồi về thiết kế, cụ thể thế nào các cụ cứ tham khảo web có đầy.
Bản thân nhà cháu cũng đang tìm chung cư và tìm hiểu rất kỹ nhưng điều này
Hi, Riêng em chỉ thấy GoldView hoành tráng và tiện ích nhiều, cái này không cần thiết vì trung tâm mà, TTTM, dịch vụ gì đó mọi thứ phải có tiền, ngủ nghỉ bên Grand, thích thì đi bộ 5p qua Gold chơi rùi về cho khỏe, chứ thấy thiết kế bên ngoài là hết muốn vào bên trong, mà vào trong thấy 1 sàn 50 căn nữa thì thôi rồi
Vị trí thì ngang nhau, cùng mặt tiền Bến Vân Đồn
Chủ đầu tư và xây dựng thì tương đương, 1 bên Hòa Bình, 1 bên CotecCons đảm bảo chất lượng và tiến độ
Mà quan trọng nhất với cái giá của Goldview thì chạy mất dép, minh chứng là em có 1 số khách đặt chỗ bên Gold mua bên Grand Riverside

Hạng D
26/9/09
1.970
6.097
113
Giá mấy căn ở tầng 20 (loại 9 căn/ tầng - View cảng SG/cầu NTT) là bao nhiêu m2 bác?
Tầng 20 chưa mở bán bác ơi, đang bán tầng 3,6,7,8,12,12A,17, tầng 17 view đẹp giá chưa VAT cao nhất chỉ 40tr/m2, tầng 20 cũng tầm đó
Cơ hội đầu tư quá tốt, khi cùng vị trí, cùng phân khúc chưa kể thiết kế đẹp hơn mà giá khá thấp so GoldView
Chắc chắn những đợt mở bán sau sẽ có mức giá cao hơn
Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa?
Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa? Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa? Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa? Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa? Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa? Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa? Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa? Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa? Có cụ nào mua The GoldView - Quận 4 chưa?

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Tập Lái
5/6/15
5
4
3
37
Cám ơn các cụ nhưng chắc nhà em chốt gold view thôi, vợ và F1 bồ kết quá rồi :)

• Like
Reactions: N2D
Hạng C
25/11/11
737
873
93
vinhomecitys.com
Giá 33 - 36tr/m2 view quay mặt vào nhà nhau, còn view mặt tiền BVĐ giá từ 42tr/m2 chưa VAT, bác mua để ở hay đầu tư, hôm qua ông anh e nghe quảng cáo giá từ 33tr/m2 ham hố đi xem, về cười trừ ah :)
Từ 31tr/m2 thôi bác ạ
Khoảng 2 tỏi 2 là đã có căn 2 PN, hưởng các dv tiện ích cao cấp ... E thấy quá ngon cho vị trí này :)

Status
Không mở trả lời sau này.