Hạng B2
4/10/11
136
7
18
về bánh lái của honda thì đa số em nào cũng đầm và chắc tay cả 1 truyền thống của xe honda là vậy ,cụ nào đã từng chạy qua nhiều đời thì biết đây là đặc trưng không thể thay đổi

Hạng B1
9/7/11
92
0
0
CV V khi nào mới về bản 2013 đây ,hôm qua ngồi cafe rãnh ngồi tán vóc với mấy ông bạn và sẵn gọi lên honda hỏi thì nói đang xem xét chưa biết khi nào sẽ về

Hạng B1
16/12/11
74
2
8
Thích con này. Điều hòa làm mát nhanh, âm thanh tốt với xe tầm trên 1 - 1,3 tỷ (em cũng là dân chơi audio, nếu so sánh với audio tại nhà thì âm thanh trên ô tô không có cửa nhưng với tầm tiền CR-V như thế mà chất âm trên CR-V như vậy là chấp nhận đc: Bass ít nhưng gọn, không có đuôi, nghe lâu không đau đầu, Trung trong trẻo, Tép khá chi tiết).

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
CRV bây giờ muốn tham khảo thông tin về option/ thông số kỹ thuật và giá cả em nó thì xem ở thớt nào vậy mấy bác???

Hạng B1
20/6/12
99
3
18
option ít nhỉ toàn là bên ngoài ngoại thất còn bên trong không có gì là sao thế :(

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Với bác nào mê nhiều options thì CRV không phải là 1 lựa chọn . Nó đơn giản chỉ là vận hành ổn định tiết kiệm nhiên liệu nhưng mạnh mẽ , có hổ trợ cân bằng điện tử và hệ thống âm thanh nghe nhạc khá hay ===> chỉ thế thôi .

Hạng B2
3/8/11
154
3
18
đúng rồi chỉ mấy em bim thì mới hỗ trợ dạng full option trong ngoài luôn thôi ,mẫu này của honda chỉ dành cho người thích đơn giản mà nội thất bên trong cũng chuẩn rồi cụ ko cần phải thêm gì đâu

Hạng D
2/4/11
2.917
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
tommyha nói:
Với bác nào mê nhiều options thì CRV không phải là 1 lựa chọn . Nó đơn giản chỉ là vận hành ổn định tiết kiệm nhiên liệu nhưng mạnh mẽ , có hổ trợ cân bằng điện tử và hệ thống âm thanh nghe nhạc khá hay ===> chỉ thế thôi .
Em đồng ý với bác.ngoài ra, CR-V luôn chú trọng an toàn hàng đầu.

Tập Lái
22/11/12
2
0
0
Con này tăng tốc khá tốt (máy 180HP), hộp số tự động 5 cấp sang số êm, không có cảm giác giật nhẹ khi sang số như một số dòng xe khác. Không để ý đến vòng tua máy thì không biết xe sang số lúc nào.