Hạng B2
29/11/10
134
0
0
33
Lên box Honda thì vớ phải cái tin trên sticky , tự nhiên thấy cũng ngộ ngộ :cool:. Coi như Honda cũng biết cách “lấy lòng khách hàng” đấy…
Không biết có cụ nào tham gia chưa? Em trích đoạn tin cho anh em tha hồ chém gió nhé ;)
· Hình thức: Tặng sổ tiết kiệm do ngân hàng HDBank phát hành cho khách hàng mua xe Honda CR-V (số lượng có hạn) tại các Đại lý Ô tô Honda trong khoảng thời gian từ 15 tháng 11 đến hết 31 tháng 12 năm 2012.
  • Cơ cấu quà tặng khuyến mãi: Khách hàng sẽ nhận được quà tặng trị giá lên tới 65.000.000 VND (sáu mươi lăm triệu đồng chẵn) (đã bao gồm phần thuế thu nhập cá nhân mà khách hàng có nghĩa vụ nộp cho Nhà nước), dưới hình thức sổ tiết kiệm do HDBank phát hành, trong đó Honda giữ lại 6.500.000 đồng để nộp thuế thu nhập cá nhân cho khách hàng. Khách hàng sẽ nhận được sổ tiết kiệm trị giá 58.500.000 đồng trong tài khoản.
  • Chương trình áp dụng cho các phiên bản CR-V bao gồm cả phiên bản tiêu chuẩn và phiên bản đặc biệt.
http://www.hondaoto.com.v...ai-lon-cung-honda-cr-v

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/8/11
202
5
18
hãng nào cũng đua nhau giảm giá dịp mua sắm cuối năm nhỉ biết chọn bim hay là honda đây các cụ

Hạng C
21/9/08
700
543
93
53
bmwm8 nói:
hãng nào cũng đua nhau giảm giá dịp mua sắm cuối năm nhỉ biết chọn bim hay là honda đây các cụ
Đẳng cấp thì chọn Bim . Còn chi phí sử dụng thấp , giá trị bán lại cao , phụ tùng thay thế rẻ và nhanh bền trong điều kiện khí hậu nhiệt đới thì chọn Honda !

Hạng B2
27/9/11
159
4
18
ko thể so sánh 2 dòng ở 2 giá tiền khác nhau được đâu các cụ giống như đem ipad mà đi so với nexus 7 của google vậy .Em cr v này em thấy nó cứ khuyến mãi liên miên

Hạng B1
16/12/11
82
4
8
Tôi đang đi CRV 2.0 Đài Loan. Về bản chất chiếc xe 5 chỗ ngồi thoải mái, tôi đã từng lái xe đi Lai Châu, xa nhất đi Quảng Nam. Chất lượng không phải bàn cãi gì, xe đầm, vôlăng chuẩn tiết kiệm xăng 10l/100km. Tôi đã từng đi ra đại lộ Thăng Long và thử chạy hết ga thì đồng hồ đo được 180km/h nhưng không dám đi thêm nữa.

Hạng C
6/3/12
803
451
63
bagiabanmaybay nói:
Tôi đang đi CRV 2.0 Đài Loan. Về bản chất chiếc xe 5 chỗ ngồi thoải mái, tôi đã từng lái xe đi Lai Châu, xa nhất đi Quảng Nam. Chất lượng không phải bàn cãi gì, xe đầm, vôlăng chuẩn tiết kiệm xăng 10l/100km. Tôi đã từng đi ra đại lộ Thăng Long và thử chạy hết ga thì đồng hồ đo được 180km/h nhưng không dám đi thêm nữa.
Một tay cầm vô lăng, một tay cầm máy ảnh để chụp được cái đồng hồ đo tốc độ lúc đó thì cả người và xe mới gọi là superman + supercar :D

Hạng D
2/4/11
2.917
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
:)hôm qua bên em cũng mới nhận cọc của 1 bác mua xe CR-V, vài bữa nữa nhận xe.cũng tham gia được sổ tiết kiệm 65 triệu + 40 triệu option ( tha hồ lên đồ cho em yêu ).em xin nợ hình, vài bữa nữa xin ý kiên chủ xe xong post cho anh em xem nhé.

Hạng B2
28/11/11
152
1
18
lên mau đi cụ em cũng đang mong chờ đấy ,dòng CR V tuy cũ nhưng vẫn còn hot vì giá tốt và khuyến mãi liên tục

Hạng B1
11/9/11
83
3
8
Điểm mạnh của con này là tay lái khá đầm, chắc, cảm giác lái tốt, chính xác, khi đánh lái và vào cua tay lái nuột, không bị cứng, không có cảm giác lỏng tay hay có độ dơ như tay lái dòng TOY. Về độ đầm, chắc của tay lái, dòng Honda gần với xe Đức hơn. Cánh đàn ông thích đặc điểm này hơn các chị em vì khi chạy tốc độ cao trên 80km/h hoặc đi vào đường xấu lồi lõm thì tay lái đầm, chắc phát huy tác dụng rõ rệt.