Hạng F
29/10/14
8.534
11.208
113
Không biết rõ ai đúng ai sai, tuy nhiên xe cô gái ở vị trí chắn ngang đường như kia thì có thể là cô gái đang tìm cách quay đầu xe rồi lui đụng xe máy có thùng hàng. Va chạm có vẻ chẳng có gì to tát tuy nhiên ông già có vẻ không thông minh khi đứng trước đầu xe cô gái có vẻ đang trong tình trạng không tự tin và hơi căng thẳng. Lỡ cô ấy nhầm chân ga có phải là ông già tự nhiên mang họa vào thân không?
Chắc là nó. Em nghĩ quay đầu chỗ đường hẹp mà lái yếu nên quay hơi nâu nên ông già nóng mặt. Đến lúc đụng vô xe máy thì ko kiềm chế được nữa

Hạng B2
18/7/04
363
246
43
53
saigon
không biết em này quần bị tuột em ấy có kéo lên không nhỉ, chứ lúc em ý bước xuống xe mà không kéo thắng tay thì em chịu

• Like
Reactions: Dinh_H-O
Hạng C
10/8/20
518
952
93
không biết em này quần bị tuột em ấy có kéo lên không nhỉ, chứ lúc em ý bước xuống xe mà không kéo thắng tay thì em chịu
Em ấy không được tự tin và đang căng thẳng do vừa lùi đụng xe máy và thêm ông già đứng ngay đầu xe liên tục chỉ chỏ làm cô gái thêm áp lực.
Em đoán cô này chắc lái mới nên tâm lý không vững. Em lúc lái mới cũng vậy, dễ bị kích động và quên thao tác của xe khi găp tình huống tương tự.