Hạng F
3/10/15
9.818
12.058
113
Giao xe cho em nó là 1 tội ác.
Bọn nó giành chạy để ngựa ta đây hay chứ ai mà giao xe cho bọn nó.
Những đứa tính hay ngựa thì chạy xe ra hoạ thôi.
Mấy người nữ một tay chạy xe một tay cầm dt chơi thì hẹn ngày vô nhà đá.
Hôm bữa có cái thằng vừa lái container vừa ngựa xong đua tốc sao đụng bể cái Range Rover luôn. Hết hồn chứ là xe máy thì thôi rồi.

• Like
Reactions: John Pham
MLB confirmed
Hạng B2
9/5/16
134
72
28
39
Không có cái dại nào như cái dại này. Lớn tuổi mà dại quá

Hạng D
21/5/13
1.064
4.182
143
ko biết ai đúng, ai sai nhưng gái lx vai ớt mặc nhiên ko là ái xinh rồi! xin, chân dài...sẽ ko lái vai ớt!!!

• Like
Reactions: josephvn
Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
ông già ấy can đảm vãi,đứng trước đầu xe của tài xế nữ mà còn hùng hổ như thế, cô ấy mà hoản lên là đừng hỏi tại sao mà xanh cỏ nhé....nêu có nói gì thì qua bên kính lái mà nói nhé... :D :D :D

• Like
Reactions: xinhxinh69
Hạng C
27/9/15
535
699
93
Em ấy không được tự tin và đang căng thẳng do vừa lùi đụng xe máy và thêm ông già đứng ngay đầu xe liên tục chỉ chỏ làm cô gái thêm áp lực.
Em đoán cô này chắc lái mới nên tâm lý không vững. Em lúc lái mới cũng vậy, dễ bị kích động và quên thao tác của xe khi găp tình huống tương tự.
Bởi tâm lý rất quan trọng. Ng ta khi đang lúng túng thì sẽ rất dễ quên và nhầm lẫn. Bản thân mình khi những thao tác đó thành thói quen hay phản xạ rồi, nhưng cũng kg thể nói chắc là mình sẽ kg bị như vậy. Phải biết nghĩ thế mới thông cảm cho ng ta, chứ cái kiểu cứ thấy vậy là nhao nhao lên chửi, đó là hậu quả của nền giáo dục kg nhân văn. Như mấy ông toà án kết tội ng ta, ng ta có quyền cãi thì kêu là ngoan cố, có quyền im lặng thì kg chấp nhận...

Hạng C
10/8/20
518
952
93
ko biết ai đúng, ai sai nhưng gái lx vai ớt mặc nhiên ko là ái xinh rồi! xin, chân dài...sẽ ko lái vai ớt!!!
Em thấy chị ấy cũng được mà. Dịch dã vã quá rồi!

Hạng B1
5/6/21
54
122
33
43
sao cái xe lại nằm ngang ngay ngã ba vậy trời, không lẽ quay xe ngay đó? khúc đó đường Thăng Long, chú bán nước mía đó mình biết
Đúng rồi, nước mía 10k ly bự chà bá lửa :cool:

Hạng C
18/8/20
717
6.101
93
40
Chuyện chắc là vầy: chị kia tay lái yếu, muốn quay đầu xe, lỡ lùi xe cọ quẹt, hoảng hốt giật mình chưa biết làm sao thì gặp ông nước mía đi ra hổ báo cáo chồn. Kết quả là chị ta ở lỳ trong xe luôn ( chắc vẫn còn bối rối) trong khi ông kia cứ hổ báo. Thế thôi. Kết luận: cho dù đúng hay sai, thì cũng nói chuyện nhẹ nhàng chứ đừng việc gì trước tiên hổ báo cái đã. Chúng ta hay có cái tật đụng chuyện 1 cái là lồng lộn lên nên làm cho tình huống thêm căng thẳng :D :D