Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Chào các bác
Em có đứa cháu muốn học việc sữa chữa oto, em nghe các bác trên đây mách là cho trải nghiệm thực tế và học việc tại các garage là tốt nhất. Nên em lên đây hỏi xem có bác nào có garage cần người phụ việc ko lương ko, em xin cho đứa cháu vào phụ cùng các bác.
Em chân thành cảm ơn.

Cám ơn bác thật nhiều
Garage của bác ở quận mấy vậy? để e đưa em nó qua bác
Địa chỉ ở đây bác nha
Z1 Auto Center Trung Tâm Chăm Sóc - Bảo Dưỡng - Sửa chữa Ôtô
Đ/c: 580 Lê Văn Khương - P Thới An - Q12 - Tp.HCM
(gần nhà máy Bia Tiger VN - Metro Hiệp phú)

• Like
Reactions: ba5hue
Hạng C
29/3/10
847
487
63
Cháu bác đẻ bọc điều nên quá may mắn , mới xin là có ngay .
Chúc mừng và chúc thành công .
PS: nhớ là phải biết tận tụy với việc học , siêng năng trong công việc , hòa nhã và xử tốt với mọi người thì mới có hy vọng tiến thân .

Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Cháu bác đẻ bọc điều nên quá may mắn , mới xin là có ngay .
Chúc mừng và chúc thành công .
PS: nhớ là phải biết tận tụy với việc học , siêng năng trong công việc , hòa nhã và xử tốt với mọi người thì mới có hy vọng tiến thân .
Cháu em em thấy cũng có năng khiếu nên quyết định cho học, vì trc giờ đi học chứ chưa học sửa xe mà xe máy ở nhà hư là nó sửa ko cần mang đi tiệm. Hi vọng cháu nó học tốt.
À. mà lúc nhỏ nó đẻ bọc điều thật (bác nói đúng ngay chóc):3dcuoi:
Cám ơn bác

Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Địa chỉ ở đây bác nha
Z1 Auto Center Trung Tâm Chăm Sóc - Bảo Dưỡng - Sửa chữa Ôtô
Đ/c: 580 Lê Văn Khương - P Thới An - Q12 - Tp.HCM
(gần nhà máy Bia Tiger VN - Metro Hiệp phú)
Cám ơn bác, e lưu lại địa chỉ rồi, em nó sắp xếp việc ở quê lên e đưa nó qua

Tập Lái
5/1/17
3
0
1
29
Chào các bác
Em có đứa cháu muốn học việc sữa chữa oto, em nghe các bác trên đây mách là cho trải nghiệm thực tế và học việc tại các garage là tốt nhất. Nên em lên đây hỏi xem có bác nào có garage cần người phụ việc ko lương ko, em xin cho đứa cháu vào phụ cùng các bác.
Em chân thành cảm ơn.
Chào anh! Hiện tại e cũng mới hoàn thành nghĩa vụ và rất muốn học nghề sửa chữa ô tô, liệu anh có tjể cho e 1 chân vô học vjệc đc không ạ. E rất yêu thích và ham học hỏi về ngành nvhề này mà đi xin nhiều gara mà chưa được. TE="Z1 Auto Center, post: 11064280, member: 153448"]Bác đưa em nó qua em, em nhận cho.[/QUOTE]
Chao

Tập Lái
5/1/17
3
0
1
29
Bác đưa em nó qua em, em nhận cho.
E rất yêu thích và đam mê ngành này, cho e xin vào học việc chỗ gara anh đc k? E chịu cực chịu khó được, miễn là e theo đuổi niềm đam mê của mình, khó khăn mấy e cũng chịu