Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
Chạy ẩu chết không ai xót, chỉ sợ mang hoạ cho người khác thôi!

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
5/4/15
377
378
63
37
sài gòn
Gần 0h...Đang chạy Lý Chính Thắng (vừa qua ngã 4 Trần Quốc Thảo), vừa vào cua thì taxi trước đỏ đèn, mình đánh lái nhẹ qua trái, tránh 1 cú lao như thiêu thân của thằng cô hồn 2B này ! :3dsohai::3dandap:

Thường ngta ngược chiều thì chạy nép lề trái/phải, còn nó lao như kamikaze tự sát vào lane 4 bánh giữa đường luôn...:3dgian:

bác này biết kamikaze nữa . fan cua FF đây mà. bữa em gặp thằng điên 3 bánh chạy ngược chiều như điên. em ước gì có sức mạnh như sôn gô ku chưỡng chết mie. hết mấy thành phần rác rưởi này

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Kinh nghiệm, chạy đêm, hay đường vắng, khi xe trước bất ngờ lách, thì nên hiểu là có chướng ngại vật. Anh nào nóng máo, có thể do bò theo...thấy xe trước lách, thì lách ngược lại để vượt...có khi ăn đủ.
Thấy nó thắng thì mình cứ thắng lại để quan cảnh phía trước hiện ra rồi mới quyết định thì ổn hơn ko bác

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bác chủ thớt cho em hỏi phát:

DO ĐÂU mà bác quyết định lái sang TRÁI khi thấy taxi đỏ đèn ? :eek:

Dạ câu trả lời bác phantan đã trả lời giúp tui rùi nè...hihi... :)
Taxi đỏ đèn đánh lái nhẹ wa trái tránh & ánh đèn 2B lao bên tài phụ chỗ bx ngồi...

Kinh nghiệm, chạy đêm, hay đường vắng, khi xe trước bất ngờ lách, thì nên hiểu là có chướng ngại vật. Anh nào nóng máo, có thể do bò theo...thấy xe trước lách, thì lách ngược lại để vượt...có khi ăn đủ.

Dạ chuẩn bác!
Đúng 2 tuần trước cũng 23h trên QL51 tui cũng thấy em Escape trước đỏ đèn đánh qua phải. Dù chỉ 60km/h nhưng tui cũng đánh lái nhẹ wa phải và 3s sau thấy giữa đường là 1 bà cụ đang... ngồi (!)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Do bác không có cam hậu nên không thấy cảnh nó qua bác xong lủi vào lề đường lăn quay rồi :D

Mấy thằng này thiệt hết nói nổi :(

Dạ mình có xem kính hậu thấy nó lao tiếp wa ngã tư LCT-TQThao về NVH Phụ Nữ. Mình đoán nó sẽ va chạm xe 4B khác đoạn ấy vì tối hơn... :3dgolf:

Bọn đầu đất này hết thuốc chữa rồi, nó die không nói gì mà sợ làm liên lụy người khác .
Dạ rồi báo chí lá cải lại taxi 0h phóng nhanh đâm chết ng. Rồi ng đi đường vây đánh tài taxi... :(

• Like
Reactions: Tohoa and BinAn