Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Không hiểu lỗi gì nhỉ. Bác vào Youtube search cụm từ “Động cơ nguyên bản BJ40 Plus vượt dốc không cần tời, chiến binh BJ40 Plus vượt địa hình xuất xắc”
Hoá ra con xe BaiC*t của Tàu Khựa, mình không quan tâm nó bác khỏi cần khoe.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Hoá ra con xe BaiC*t của Tàu Khựa, mình không quan tâm nó bác khỏi cần khoe.
Ok tuỳ Bác ! Tàu nó đểu mà nó lại làm đc như vậy chứ nhỉ ...? Hack ah ? Dịch covid 19 Nó Phong toả đóng cửa mình Vũ Hán thôi mà gần như tất cả Hãng xe trên TG phải đóng cửa vì thiếu linh kiện của nó đấy. Thế linh kiện TQ sản xuất đấy chắc nó dỏm nhỉ ?

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ok tuỳ Bác ! Tàu nó đểu mà nó lại làm đc như vậy chứ nhỉ ...? Hack ah ? Dịch covid 19 Nó Phong toả đóng cửa mình Vũ Hán thôi mà gần như tất cả Hãng xe trên TG phải đóng cửa vì thiếu linh kiện của nó đấy. Thế linh kiện TQ sản xuất đấy chắc nó dỏm nhỉ ?
Chủ topic hỏi 2 con xe có tên rõ ràng, bác vô quảng cáo con xe Tàu Khựa rồi nói nhiều quá làm gì? Ai quan tâm bọn Tàu làm xe dỏm hay không? Không mua đồ công nghệ cao thương hiệu Tàu, ý đơn giản vậy thôi nhé bác. Chào bác.

• Like
Reactions: Cuonggem
Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Chủ topic hỏi 2 con xe có tên rõ ràng, bác vô quảng cáo con xe Tàu Khựa rồi nói nhiều quá làm gì? Ai quan tâm bọn Tàu làm xe dỏm hay không? Không mua đồ công nghệ cao thương hiệu Tàu, ý đơn giản vậy thôi nhé bác. Chào bác.
Ah tại Bác kia đưa hình XTrail off road có vẻ hoành tráng nên mình góp vui ấy mà. Còn Bác nào thích thì xem cho biết không thích thì thôi có mất mát gì đâu nhỉ ?

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ah tại Bác kia đưa hình XTrail off road có vẻ hoành tráng nên mình góp vui ấy mà. Còn Bác nào thích thì xem cho biết không thích thì thôi có mất mát gì đâu nhỉ ?
Hình offroad là hình thật xe thật bán thật ở VN do người dùng VN sử dụng. Bác cứ post hình offroad thực tế của đám xe Tàu của Hội yêu oto Tàu lên rồi khuyên bác chủ topic mua xe Tàu nhé.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Hình offroad là hình thật xe thật bán thật ở VN do người dùng VN sử dụng. Bác cứ post hình offroad thực tế của đám xe Tàu của Hội yêu oto Tàu lên rồi khuyên bác chủ topic mua xe Tàu nhé.
Clip nó thi VOC 2019 tại Việt Nam đấy thôi. Lần đầu mà dành Á Quân rồi. Bác cứ hỏi mấy ông hội bán tải xem thế nào nhé. Còn riêng mình thấy nó thể hiện như vậy là quá ấn tượng.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Clip nó thi VOC 2019 tại Việt Nam đấy thôi. Lần đầu mà dành Á Quân rồi. Bác cứ hỏi mấy ông hội bán tải xem thế nào nhé. Còn riêng mình thấy nó thể hiện như vậy là quá ấn tượng.
Hóng ảnh hội xe Tàu đi offroad.
Nó đi thi về xong thay nguyên cái xe đố ai mà biết được.

Tập Lái
10/12/14
31
30
3
TP.HCM
View attachment 2203175

Như tiêu để, em tính bán Mazda CX-5 2.5 AWD 2017 facelift để đổi X-Trail 2.5 AWD 2016-2017 cũ. ODO của 2 xe cùng hơn 10 ngàn km chút. Em quan tâm xe vận hành ổn định, chạy sướng hay ko chứ kiểu dáng bên ngoài xấu đẹp ko quan trọng lắm.

Nhờ anh em từng trải tư vấn giùm em với! Nhất là anh nào đã xài Xtrail ạ!
Nó có khác gì nhau nhiều đâu mà đổi nhỉ