Hạng F
14/9/04
9.900
27.547
113
Q3
RE: Có nên cho long legs đi nhờ trên đường thiên lý ?

Em lói khiệt với pác Lần bím
LL đi lang thang , rủi ro cao lắm
Cái nào ăn thì ăn cúng thì cúng bác ơi , nhất quyết không cho wá giang
Trừ khi nào là mợ bị pan xe thì ta giúp
Còn mợ đi bộ thì thui :D hàng họ giờ nhiều chiêu canh me bọn mình lắm [8D]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/12/06
155
0
0
Hà Nội

Theo em thấy tuỳ thời điểm mà cho wa giang thôi các pác nếu không ta sẽ thấy "sao" ban ngày mất các pác ạ. Chị em bi giờ nhiều mánh mà chúng ta chỉ ưa có long legs nên dễ tin người lắm,.:mad::mad::mad:

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

Các bác ui! Chúng ta đang lạm bàn theo hướng bị lừa rùi. . E có thằng bạn nó đang bon bon trên đường ND Chiểu thi trước mât có tai nạn, cu cậu ra tay nghĩa hiệp bế ngay LL lên xe, đưa ngay vào TTYTQ1 ở HBTrưng cấp cứu, khi gia đình LL đến a trai LL phang ngay cho gậy, bố cô thì lu loa rằng con ông chưa hề sẩy tay, trầy tróc gì, cậu phải cưới nó ko thì ko xong. Thế là cu cậu mang họa đến giờ, vừa nuôi 1 oan gia và 2 cục nợ. Quả thật xã hội bây giờ vàng, thau lẫn lộn khó có thể chấp nhận cho người lạ quá giang cho dù đó là LL hay old lady, các bác có thấy thế ko ạ? Theo e nếu được e sẽ bình chọn bác Lanbim là người tốt bụng nhất đấy. Cho e hỏi một câu riêng tư tí nhé: Bác Lanbim có "oan gia" chưa ạ?

Hạng B1
13/1/07
65
0
0

Trích đoạn: Blackstorm1317

Các bác ui! Chúng ta đang lạm bàn theo hướng bị lừa rùi. . E có thằng bạn nó đang bon bon trên đường ND Chiểu thi trước mât có tai nạn, cu cậu ra tay nghĩa hiệp bế ngay LL lên xe, đưa ngay vào TTYTQ1 ở HBTrưng cấp cứu, khi gia đình LL đến a trai LL phang ngay cho gậy, bố cô thì lu loa rằng con ông chưa hề sẩy tay, trầy tróc gì, cậu phải cưới nó ko thì ko xong. Thế là cu cậu mang họa đến giờ, vừa nuôi 1 oan gia và 2 cục nợ. Quả thật xã hội bây giờ vàng, thau lẫn lộn khó có thể chấp nhận cho người lạ quá giang cho dù đó là LL hay old lady, các bác có thấy thế ko ạ? Theo e nếu được e sẽ bình chọn bác Lanbim là người tốt bụng nhất đấy. Cho e hỏi một câu riêng tư tí nhé: Bác Lanbim có "oan gia" chưa ạ?
Ôi giời! Cục Nợ của bác Lanbím lại chẳng sắp có Oan Gia rồi ý chứ!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/5/05
25
0
0

Theo em trước khi xem xét có nên để longleg đi nhờ xe nên tìm câu trả lời cho câu hỏi " GIỮA ĐƯỜNG GIỮA XÁ THẾ NÀY NÓ Ở ĐÂU CHUI RA ?"

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55

Trích đoạn: giangnz

Theo em trước khi xem xét có nên để longleg đi nhờ xe nên tìm câu trả lời cho câu hỏi " GIỮA ĐƯỜNG GIỮA XÁ THẾ NÀY NÓ Ở ĐÂU CHUI RA ?"

em thấy câu hỏi này rất cần thiết, nếu các bác trả lời được, thì việc cho đi nhờ hay không sẽ đơn giản hơn rất nhiều.
nếu giữa "rừng tràm U Minh" mà xuất hiện một LL xin đi nhờ, thì chắc chắn là có tài xế đưa đến đó rồi, vậy bác cho LL đi nhờ để làm gì ?

Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl

Trích đoạn: Blackstorm1317

Chiện của pac hay quá. Nếu bi giờ mà tui bị oan gia như ...bạn pac thì ...tuyệt :D:D:D.

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Tôi có lần cùng 3 thằng bạn đi Đồ sơn chọi gà. 1 mình 1 xe sang đón 3 thằng kia bên trường Nông nghiệp. Đến đầu cầu chui 1 cháu xinh giật mình đứng vẫy xe, liền đón cháu lên... băng sau.
Lúc sau 3 thằng kia lên cũng đầu trọc quần soóc, béo như tôi. Cả hội hỉ hỉ hả hả như có món quà trời cho đường xa đỡ lâu. Chỉ khổ cháu bé suốt cả đoạn đường sợ vãi... Xin xuống không dám xin, hỏi gì nói nấy lo lắng đần cả người. Đến lúc gần xuống xe mới dám hohe tí.
Các bác nữ tham khảo nhé. Nhớ tìm cái xe có bọn tử tế như tôi mà vẫy.

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

Chuyện của bác Lanbim hay, hấp dẫn lôi cuốn.
Nhưng cũng có trường hợp cho LL đi nhờ mà bị từ chối nữa các bác.
Có bác tài chạy sedan thấy 1e LL đứng bên đường vẫy vẫy bèn tấp lề mở cửa cho người đẹp lên. Lại thấy người đẹp cứ ngập ngừng chưa chịu lên xe bèn nói:
- Lên đi em, anh không có làm gì đâu.
- Thôi, không làm gì thì anh đi đi. Nói xong đóng cửa cái RẦM.

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

hehé chắc bác ấy gặp hàng ạ:D.
Mà em không hiểu sao mọi người lại thích long legs thế nhỉ, mà các bác thích long legs thì chỉ toàn lấy vợ short or medium legs thôi ko thèm lấy long legs nhưng vẫn khoái long legs:mad: lại còn xét xem phải cho long legs đi nhờ xe thế nào nữa:D

Cá nhân em thì em vẫn chứ thấy có gì hay,vui ở long legs ạ,nhưng mà thấy mọi người thích quá nên em cũng thích lây ạ:D:D. Có lẽ em chưa bít,ngày nào đó em sẽ bít nó có cái gì hay:D