Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl
Rất cám ơn các pac đã cho tui lời khuyên vô cùng quí báu về vụ cho người đi nhờ xe, nhứt là xxx Hình sự (cả rởm lẫn thiệt :D:D). Tui hiểu ra rằng, cứ đực rựa là hông đi nhờ, kẻo rước vạ vô người. Tuy thế, tui cứ băn khoăn mấy hum nay, hông biết có nên hỏi các pac là "long legs thì sao" ? Có cho đi nhờ được không ?

Tui xin thú thiệt là chính tui đã bị một em chưn dài đến nách đi nhờ cho một vố nhớ đời hồi còn đi xe máy nên tui ...tởn từ đó, không dám cho các em đi nhờ xe máy nữa. Từ khi có bốn bánh tui lại tiếp tục cho long legs đi nhờ, nhưng nghe các pac nói tui lại thấy sờ sợ.

Xin các pac cho ý kiến về vụ nầy với ! Cho long legs đi nhờ thì có hiểm họa gì rình rập mình không ?

Tui thì tui thấy hình như ....không ?
Có pac nói em mang "hàng trắng" ư . Nói thiệt là tui hông có hiểu mấy. Nếu hiểu hàng trắng là ma túy thì tui nghĩ khỏi lo. Tụi buôn bán thứ nầy nó phải lập kế họach vựn chuyển cẩn thận chớ sao lại đi nhờ tùm lum được ? Ở quê tui, "hàng trắng" được hiểu là thứ mà quãng 10 - 11 h đếm chị em ta ...ế ẩm, ngồi đốt vía hua hua trước "hàng" sáng rực cả góc trời. Nếu hiểu "hàng trắng" như ở quê tui thì tui ...hổng có mua. Thế là no star where rùi còn gì?

Iem có thể dí dao hay súng vào đầu tui cướp xe ư ? Chiện nầy tui nghĩ chỉ xẩy ra ở Mỹ thui. 4000 năm lịch sử ở VN chưa hề xẩy ra chiện này !. Xe ô tô bán cũng đâu có dễ ? Thế thì còn gì nhỉ ? Tui chịu hông nghĩ được. Nhờ các pac đới !

Bác đang trên đường thiên lý, gặp các em như mấy em nầy chẳng hạn:
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=384963 mà pac nỡ không cho đi nhờ sao ? Mình đâu có mất gì, pac nhẩy.

Cho iem đi nhờ, chẳng phải lợi dụng gì đâu, nhưng tui nghĩ tay lái của pac sẽ ...mượt hơn. Pac cũng trở nên ...lịch lãm đáng ....iêu hơn, pac có thể được nghe những chiện hay, cảm thấy đường sẽ ngắn lại hơn nhiều vv và vv.
Hãy tưởng tượng pac nhoài người mở cửa mời người đẹp lên xe ....Ui, bác sẽ thấy mùi nước hoa thỏang thỏang quyện với mùi hương trinh nữ. Tự nhiên pac thấy nhẹ người khi nhìn nụ cười mê thảo trên mặt hoa .... Xe lướt đi trong chiều thu. Pac với tay mở nhạc. Giọng tràm khàn của Bảo yến vang lên thật chậm bài hát "Người đi qua đời tui" của ai tui hông nhớ"

"Người đi ...nhờ xe tui,
Hông nhớ gì sao người ?
Iêm đi ...nhờ xe tui,
Hông nhớ gì sao iem ?"

Tụi gì phải đi một mình trên đường thiên lý ????????

Các pac giúp tui với !:D:D:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Có nên cho long legs đi nhờ trên đường thiên lý ?

Bác đã có kinh nghiệm cho qúa giang rồi mà:
"Người đi ...nhờ xe tui,
Hông nhớ gì sao người ?
Iêm đi ...nhờ xe tui,
Hông nhớ gì sao iem ?"
Em đi nhờ xe ai
Xe gì em chả nhớ
Giờ chín tháng trôi qua
Người ơi..Em và con vẫn nhớ.

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

Bác Lanbim mơ mộng quá nhỉ? Lở sau khi cho long leg đi nhờ xong hàng xóm nghe hát bài "Người đi, tui qua đời" nhưng bác thì ko nghe thì nàm thí lào hử?[8D][8D][8D][8D]
E đùa tí bác đừng giận nhé!!!!

Hạng F
14/9/04
9.900
27.372
113
Q3

Warning :
1. Mùi dầu thơm lạ .
2. Đồ lạ rủi bỏ quên
3. Trúng ngày khả năng đi giặt nệm ghế rất cao[&:]
4. Bị đánh ghen bất tử :D

....

Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl

Trích đoạn: corolla95

Warning :
1. Mùi dầu thơm lạ .
2. Đồ lạ rủi bỏ quên
3. Trúng ngày khả năng đi giặt nệm ghế rất cao[&:]
4. Bị đánh ghen bất tử :D

....

Kính pac corolla và các pac.

Tui chỉ muốn nói là tui muốn giúp đỡ ... người cần giúp thui, và nó cũng giúp mình ...vui thêm vì nghĩ đã làm một việc tốt. Tui không có ý định ...lợi dụng tòm tem bậy bạ gì đâu nghe ! Dìa thế tui mới hỏi các pac. Tui thì tui nghĩ là cho đi nhờ xe máy thì ....thập phần nguy hiểm - vì tui có bài học rùi mà - nhưng ô tô thì tui nghĩ là ....no star.

Ba hiểm họa pac noi tui hông lo, có vụ ...giặt nệm thì đúng là vào ngày hông đẹp giời....dám bị lắm .

Cám ơn các pacs

Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl

Trích đoạn: phantan

Bác đã có kinh nghiệm cho qúa giang rồi mà:
"Người đi ...nhờ xe tui,
Hông nhớ gì sao người ?
Iêm đi ...nhờ xe tui,
Hông nhớ gì sao iem ?"
Em đi nhờ xe ai
Xe gì em chả nhớ
Giờ chín tháng trôi qua
Người ơi..Em và con vẫn nhớ.

Pac phantan làm thơ hay quá. Tui hông ham vụ đó đâu. Nó vác con đến trả thì đến mấy kiếp trai cũng tàn chứ xá gì một cái xác ghẻ như tui.

Chỉ là thấy người đẹp đang gặp khó khăn mà hông giúp đỡ, tui thấy lương tâm bị ...cào cấu thui. :D:D:D

Sau khi thấy các bác bàn, đây là ý kiến của em:
1. Ban ngày nếu longleg đi nhờ xe (giống như hình V-kool quảng cáo) thì:) chỉ có điên mới không đồng ý:D:D.
2. Ban đêm, nếu trong nội thành phạm vi nơi các bác ở thì cho là OK. không đi xa.
3. Nếu longleg đề nghị đi xa, phải ??????. Tốt nhất là về với vợ cả cho tiện.
4.Trong trường hợp phải đi xa thì không nên dừng lại dọc đường (theo đề nghị của longleg) đề phòng sập bẫy. có thể dừng được ở nơi nào cảm thấy an toàn, có người qua lại.
5. Trong trường hợp trăng thanh gió mát, sau khi ăn xong mà longleg lại mời các bác đi ..... thì....???không biết.
TÓM LẠI : CẢNH GIÁC KHÔNG BAO GIỜ THỪA.

Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl

Trích đoạn: hieu_wangler

Sau khi thấy các bác bàn, đây là ý kiến của em:
1. Ban ngày nếu longleg đi nhờ xe (giống như hình V-kool quảng cáo) thì:) chỉ có điên mới không đồng ý:D:D.
2. Ban đêm, nếu trong nội thành phạm vi nơi các bác ở thì cho là OK. không đi xa.
3. Nếu longleg đề nghị đi xa, phải ??????. Tốt nhất là về với vợ cả cho tiện.
4.Trong trường hợp phải đi xa thì không nên dừng lại dọc đường (theo đề nghị của longleg) đề phòng sập bẫy. có thể dừng được ở nơi nào cảm thấy an toàn, có người qua lại.
5. Trong trường hợp trăng thanh gió mát, sau khi ăn xong mà longleg lại mời các bác đi ..... thì....???không biết.
TÓM LẠI : CẢNH GIÁC KHÔNG BAO GIỜ THỪA.

Cám ơn pac hieu_wangler. Tui quên mất hông nói rõ là tui chỉ đề cập trường hợp cho đi nhờ và ban ngày thui. Ban đếm thì tui xin ...lạy cả nón.
Hiển nhiên phải là legs long tới nách rùi. May quá, theo pac thì tui chưa bị ....điên :D:D:D
Mấy con mịa xồn xồn như mụ săn người thì tui ...chào thua. Cho lên xe mùi nước hoa đâu hông thấy, chỉ thấy mùi hôi nách - thà cho hai xxx hình sự đi còn hơn. :D:D:D Chiện hông ra chiện, quay đi quay lại lại khoe con thì chắc tui ....lái xuống ruộng vì bị ức chế mất.

Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé

bác cho đi 1 thằng môô bám theo ép bác vào:
"thằng kia mày chở vợ tao đi đâu"....
đoạn kết bác tự viết nhé ;)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Trích đoạn: vuhungcomp

bác cho đi 1 thằng môô bám theo ép bác vào:
"thằng kia mày chở vợ tao đi đâu"....
đoạn kết bác tự viết nhé ;)

Tưởng bác bảo gì, bác bảo tự viết đoạn cuối hở: Xong ngay với bác Lần Bỉm (em xin bác: đùa tí), thế là anh em có truyện hay để xem rồi:D