Hạng B2
2/1/17
168
257
65
40
Mình cũng có nghe thông tin như vậy, tuy nhiên vẫn mong chờ có động thái gì của CX5 mới để cạnh tranh các đối thủ.
An tâm đi, từ giờ đến 3 năm nữa Mazda ko ra mẫu mới đâu. Nghe đồn dồn lực làm cuộc cách mạng cạnh tranh xe hạng sang.

Hạng C
14/5/15
599
382
63
Có mình ông nói tệ, còn lại ai cũng đánh giá như tôi. Không phải tự nhiên mà 2 thương hiệu chữ H có chỗ đứng hơn hẳn thương hiệu Mazda ở các thị trường khó tính.
CX-5 ở US nó vẫn bán tốt hơn Tucson đó anh ơi

• Like
Reactions: Xe Lửa Bob
Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
Nói riêng thằng CX5 và CRV , CX5 có nội thất đẹp hơn, tinh tế hơn, tiện dụng hơn, thoáng hơn, sang hơn, máy mạnh hơn, 2 cầu, cảm giác lái ngon hơn, thể thao hơn, giá tốt hơn mà thằng CRV có nhiều ông khen nó hơn thì do tâm lý bầy đàn và theo thói quen xưa giờ hễ Honda là phải tốt :) , theo kiểu Toyota là phải thần thánh :)

Tập Lái
6/7/20
25
22
0
41
Nói riêng thằng CX5 và CRV , CX5 có nội thất đẹp hơn, tinh tế hơn, tiện dụng hơn, thoáng hơn, sang hơn, máy mạnh hơn, 2 cầu, cảm giác lái ngon hơn, thể thao hơn, giá tốt hơn mà thằng CRV có nhiều ông khen nó hơn thì do tâm lý bầy đàn và theo thói quen xưa giờ hễ Honda là phải tốt :) , theo kiểu Toyota là phải thần thánh :)
dịch ko ngủ mà dậy bào sớm vậy bác??? :))

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Mua Mazda của Thaco bác sẽ hối hận, vì chính sách giá luôn rẻ hơn mỗi khi ra bản nâng cấp mới hoặc là thêm option k tăng giá, hoặc tăng giá khi ra bản mới hoàn toàn như con M3 2020. Bác thích thì bác mua thôi ah, mình bán chiếc m2 2018 lỗ sạch gạch do chính sách giá xe mới giảm, lại nhập Thái :(
Khuyên chân thành, nếu k gấp đợi thêm thời gian, khi Cx5 bổ sung màu xám xanh, polymetal gray như m3 2020 bao đẹp, mình lỡ mua rồi nên potay.

• Like
Reactions: WandererVN
Tập Lái
16/7/20
46
36
18
Mua Mazda của Thaco bác sẽ hối hận, vì chính sách giá luôn rẻ hơn mỗi khi ra bản nâng cấp mới hoặc là thêm option k tăng giá, hoặc tăng giá khi ra bản mới hoàn toàn như con M3 2020. Bác thích thì bác mua thôi ah, mình bán chiếc m2 2018 lỗ sạch gạch do chính sách giá xe mới giảm, lại nhập Thái :(
Khuyên chân thành, nếu k gấp đợi thêm thời gian, khi Cx5 bổ sung màu xám xanh, polymetal gray như m3 2020 bao đẹp, mình lỡ mua rồi nên potay.

Cx5 2021 mới đc thông báo ở Mỹ, dự kiến bán tháng 9/2020. Mà về VN chắc còn lâu nên có thì mua luôn chứ đợi lâu quá.

Tập Lái
1/3/08
43
16
8
TPHCM
bác ráng chờ từ tháng 10 trở đi hãy mua, vì gần cuối năm, giá tốt, với biết đâu hãng sẽ có 1 số động thái để giải quyết lượng xe tồn của năm 2020, cố gắng chờ qua tháng nha bác

• Like
Reactions: WandererVN
Tập Lái
13/8/20
4
1
3
theo mình dự đoán thì bản 2021 tầm khoảng tháng 11 được giới thiệu, thay đổi cũng không nhiều so với 2020 nhưng sẽ có sự điều chỉnh về trang bị của các phiên bản