Hạng C
2/1/11
548
1.460
93
Em mới mở thớt hỏi vụ này cách đây vài ngày, a tìm lại xem thêm thông tin nhé. Sau khi được các a CNL tư vấn và tham khảo một số người quen đã cho con học chương trình này thì em đã chốt là cho F1 theo học. Nghèo thì nghèo cũng ráng cho thằng Tèo đi học vậy :D
À tks bác để e kiếm lại tham khảo, dạo này e ít vô CNL nên k biết :)

pmp confirmed
Hạng B2
20/7/13
333
11.697
93
Hạng D
21/8/14
1.193
29.087
113
Em mới mở thớt hỏi vụ này cách đây vài ngày, a tìm lại xem thêm thông tin nhé. Sau khi được các a CNL tư vấn và tham khảo một số người quen đã cho con học chương trình này thì em đã chốt là cho F1 theo học. Nghèo thì nghèo cũng ráng cho thằng Tèo đi học vậy :D
Nhớ đi tham dự buổi họp đầu tiên với EMG và giám hiệu trường. Rất bổ ích để quyết định

Hạng D
25/12/12
1.476
13.405
133
Tp.HCM
Gộp gòi
Vợ em mới đăng ký cho F1 trường đúng tuyến. Trường đòi giấy xác nhận của cơ quan làm việc dù trong thông báo k có, 30s em tự type tự ký và lính đống dấu :D
Con em mà bị gạt ra khỏi danh sách đăng ký em thề cưa cho rớt cái ghế hiệu trưởng luôn :D
Đúng tuyến trường có dạy tích hợp là ngon gòi,mấy phụ mẫu khác còn chạy trường nữa ak !

Hạng B2
7/7/17
395
2.176
128
Có con học qua chưa? Trẻ em như tờ giấy trắng, tô vẽ không khéo làm hỏng cả tờ. Thực chất những chường trình này cũng chỉ là thí điểm, mà mẹ cha nó cái xứ gì giáo dục cứ thí điểm miết, đem con người ta làm thí nghiệm. Việc dạy tiếng Anh theo chtrinh này nó bất cập thứ nhất là nội dung chương trình méo có thằng nào chị7 trách nhiệm, nga6 cả thằng EMG đó. Cái bất cập thứ hai là lực lượng gv có đủ trình để dạy hay không? Vấn nạn lớn của gv việt nam là phát âm sai.vì các gv dạy ở tiểu học nói thật thì trình chưa tới đâu.
Con còn nhỏ thì tốt nhất chịu tốn tiền đến các trung tâm có người nước ngoài mà học đê4 có pgats âm và giọng cho đúng.
Mấy đứa nhóc mình cho học cũng lâu nên giọng tốt, giờ học các gv dạy cấp 2 trong trường mà về nó cứ than phiền là cô đọc sai và phát âm không đúng!!!!
Nhiều like.
Trẻ em phải được tiếp cận những gì tốt nhất. Tờ giấy trắng mà, không thể vẽ bậy rồi mất công đi tẩy xoá

Hạng C
2/1/11
548
1.460
93
Nhớ đi tham dự buổi họp đầu tiên với EMG và giám hiệu trường. Rất bổ ích để quyết định
Là trước khi vô học có buổi họp đó hay sao bác? Em bên Q2

Hạng C
2/1/11
548
1.460
93
trước khi đk có buổi họp đó.
Bên e khi nhận giấy báo nhập học thì ai muốn đk cho con học tích hợp lên gặp trực tiếp hiệu trưởng đk, em đk rồi chưa thấy cuộc họp nào hết :D