Tập Lái
6/10/16
37
7
8
36
Cái này tùy thuộc vào cụ và đại lý bàn bạc thôi. Sẽ có mức tối thiểu, còn nếu cụ chắc chắn lấy thì có thể cọc thêm vì trước sau gì cũng phải trả khoản đó thôi.

Tập Lái
6/10/16
43
4
8
43
Theo em thì cứ cọc ở mức tối thiểu. Con này từ hồi ko còn bia lạc, lượng xe về nhiều để đáp ứng nhu cầu các cụ mua xe nên em nghĩ sẽ ko còn cảnh cọc nhiều giữ chỗ đâu.

Tập Lái
9/10/16
35
4
8
34
Theo em thì cứ cọc ở mức tối thiểu. Con này từ hồi ko còn bia lạc, lượng xe về nhiều để đáp ứng nhu cầu các cụ mua xe nên em nghĩ sẽ ko còn cảnh cọc nhiều giữ chỗ đâu.
Cái này cũng khó nói cụ à. Vì em nó hot quá nên nhiều khi mình có điều kiện nhưng cũng ko thể lấy ngay được.

Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
Dạo này đi đâu cũng toàn topic nói về CRV các cụ ợ? Đúng là ko nên coi thường sức hút con này. Phân khúc SUV h cũng thấy em này lên tít nhiều.

Tập Lái
4/10/16
41
2
8
36
Dạo này đi đâu cũng toàn topic nói về CRV các cụ ợ? Đúng là ko nên coi thường sức hút con này. Phân khúc SUV h cũng thấy em này lên tít nhiều.
Cũng bình thường thôi cụ, con này căn bản có thứ để các cụ ấy quan tâm, muốn triển. Ví dụ cái dáng em thấy vừa mắt nhất trong phân khúc SUV, khá cứng cáp thể thao nhưng vẫn giữ có nét hiện đại, đi trong đô thị cũng ngon. Máy thì chạy khá đầm, tay lái cầm khá chắc.

Tập Lái
9/10/16
37
7
8
32
Cọc theo đúng hợp đồng thỏa thuận giữa cụ và đại lý thôi. CRV h em thấy đi nhiều, các cụ triển cũng sẽ nhanh thôi.

Hạng B1
9/10/16
53
8
8
35
Em cũng thấy như vậy, hồi em ấy mới về cũng ko hot như thế. Đúng là con xe nào nhà Honda chỉ cần điều chỉnh giá đều sẽ có thay đổi lớn.

Tập Lái
6/10/16
43
4
8
43
Cái này cũng khó nói cụ à. Vì em nó hot quá nên nhiều khi mình có điều kiện nhưng cũng ko thể lấy ngay được.
Nhưng cũng sẽ ko đợi lâu như trước. Em nó đang bán được thì chắc mỗi lần về sẽ nhiều hơn. Em thấy cứ bình tĩnh mà đợi thôi, em nó xe phổ thông đi nhiều nên ko sợ một đêm sau lại biến mất đâu.

Tập Lái
9/10/16
47
4
8
34
Em này đang hot mà cụ, từ hồi điều chỉnh giá ko còn kèm bia lạc thì các anh xem ra quyết chiến em này nhiều hơn nên leo lên đây hỏi sẵn kinh nghiệm

Tập Lái
9/10/16
45
5
8
33
Em thì đợi xem doanh số tháng 3 em ấy như thế nào. Đoán chừng cũng gần lễ lộc thì lượng xe bán ra để các cụ đi chơi cũng sẽ nhiều. Con này cọc tầm 30-40 em thấy là được.