Hạng B2
4/11/19
125
74
28
40
Sau đó vài năm keo bóc, tróc, cạ sướt nhìn giống chó đốm luôn.

có bóc đâucụ
em nhớ con dream ngày xua mua năm 2006 em dán cái đó mà bgo ko đi nua để ở que lâu ngày về xem vẫn bóng đẹp lắm

Hạng B2
20/10/07
278
28
28
53
Thời nào mà còn đi dán xe để giữ sơn nữa bác? Giờ chỉ dán decal trang trí hoặc dán đổi màu xe thôi chứ.

Hạng C
16/4/07
716
253
63
45
ho chi minh city
ngoisao.net
Dán phí tiền ; quẹt mạnh vẫn trầy và đi Sơn cũng vậy ; lấy tiền đấy đi mua bảo hiểm 2 chiều; đâm đụng có bảo hiểm lo ...... giữ cho kỹ để thằng mua sau nó hưởng kkkk

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B2
8/3/06
376
220
61
Đầu máy video VHS, ti vi , cassette cũng dán..sau này laptop cũng dán.....cái gì quý là dán....hihi...giờ mà đi dán...là bít...thời 35 năm trước còn sót lại hè...
Bác này nhắc lại .....
Nhớ năm 87-88 gì đó....
Bà già mua 1 cái đầu máy VHS coi băng ( loại băng to chà bá, có cái dụng cụ tua băng cầm tay....) cho hàng xóm thuê coi phim Tàu..tính tiếng hay sao đó...
Thằng em đem đi dán băng keo, may túi xách vải ,...mẹ nó quí hơn Vàng ( mà mua bằng vàng thiệt)...Cho thuê phải đi trực luôn vì sợ bị luộc đầu từ zin...
Mẹ nó khổ như bán rổ... :D

• Haha
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Bác này nhắc lại .....
Nhớ năm 87-88 gì đó....
Bà già mua 1 cái đầu máy VHS coi băng ( loại băng to chà bá, có cái dụng cụ tua băng cầm tay....) cho hàng xóm thuê coi phim Tàu..tính tiếng hay sao đó...
Thằng em đem đi dán băng keo, may túi xách vải ,...mẹ nó quí hơn Vàng ( mà mua bằng vàng thiệt)...Cho thuê phải đi trực luôn vì sợ bị luộc đầu từ zin...
Mẹ nó khổ như bán rổ... :D
Đầu Video+TV màu..3 cây SJC. Mỗi lần có thông Cty nhà nước nào đó chiếu nội bộ Cty xem, thế là con nít...chạy rần rần...như cúng cô hồ tháng 7 í...hihi

• Like
Reactions: NEW WORLD FASHION
Hạng B2
8/3/06
376
220
61
Đầu Video+TV màu..3 cây SJC. Mỗi lần có thông Cty nhà nước nào đó chiếu nội bộ Cty xem, thế là con nít...chạy rần rần...như cúng cô hồ tháng 7 í...hihi
Tôi nhớ 86-87 gì đó , Khu Bạch Đằng , Tân Bình là phát pháo đầu tiên chiếu phim Tàu công khai này...Nhà nhà ( toàn nhà Sỹ quan QĐ or về hưu) chiếu bán vé...Cái TV nhỏ xíu chiếu cho cả trăm con người coi....

• Haha
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Ngày trước thì không, bây h thì có thể cân nhắc.
Hôm trước xem cái gợi ý youtube có bác detailing gầy gầy nói là dán cho con Pors, thấy giống cả phủ nano luôn.
Thực ra ko phải là vụ xước xe va chạm, mà nếu đúng như clip bác đấy nói thì chuyện rửa xe nó đỡ cực.
Em một năm rửa xe đôi lần nên biết, về gara nhà có máy hút bụi, khăn rồi sonax tự làm nội thất đc, ngoài toàn để như xe rác ngại đi rửa, nếu mà dán cứ mưa xuống nó sạch bớt thì đỡ khâu rửa xe (khâu này mất thời gian vaiz).
Để ngoài bẩn thì ko sao, nhưng mấy lần vào bãi chật, chen chúc leo lên xuống toàn tự làm bẩn quần áo mình.