Tập Lái
28/10/18
48
20
8
31
Nó bán giá ở, ko phải giá đầu tư... Nên mua xác định ngâm lâu, tt hiện nay cũng ko tốt nữa. Chắc cần đợi mấy a sinh sau làm giá cao hơn thì mới có ăn đc :D
Không phải để ở đầu tư vẫn được nhưng lâu nhiều ông thích chơi ngắn cỡ 1 năm xây gần giao nhà như thế xoay vòng tiền được.
Còn bên này bác phải ngâm dấm 2-4 năm khi cơ sở hạ tầng giao thông và khu vực phát triển nữa. Sau này giá cả sẽ kéo lên chủ yếu để lâu chia trung bình năm ra lời ntn thôi

• Like
Reactions: tikitudo
Tập Lái
4/7/18
11
0
1
27
Safira Khang Điền và Lavita Charm Hưng Thịnh, mấy tiền bối phân tích xem cái nào lợi thế hơn ạ?

Tập Lái
28/10/18
48
20
8
31
akari bị dời lại ngày mở bán rồi, chắc có biến :D, thời điểm này tại sao lại quyết định chọn dự án khác mà ko chọn vincity, dự án mang thương hiệu quốc gia và truyền thông cực mạnh? thật khó hỉu cho các bác :D
Sale à mà mạnh mồm thế sao k đầu tư đi :)) vch ra

• Like
Reactions: gaconhung
Tập Lái
6/6/18
49
30
20
34
e cũng đặt safira mà k kịp thu xếp xèng nên bác nào cần số nhỏ box em nhé.
nghe đâu đó số booking lên 3k rồi các bác ợ :(

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
ko em là sale thôi bác ơi, nhưng thị trường thì tiền giữ chỗ lấy lại bình thường nhé, trọng phiếu giữ chỗ có ghi rõ ràng, mà dự án này em củng có tìm hiểu thì tiền giữ chỗ chuyển cho sàn thôi, sau đồng ý mua thì sàn mới chuyển cho CĐT. ko thì thôi. nên sẽ lấy lại trước khi mở bán nhé bác. ko có vụ sau mở bán đâu, củng có vài dự án chuyển thẳng cho chủ đầu tư vì họ khẳng định ngày mở bán chính thức nhưng củng sẽ lấy lại đc trc ngày mở bán nhé, vì nếu họ giữ tiền vậy theo luật thì củng đã sai. mà trong hợp đồng giữ chỗ có ghi nội dung đấy mà bác. em bán nhiều dự án, như vincity hiện tại vẫn lấy trc mở bán bình thương nhé, nay đặt mai thjk làm giấy 1 -2 hôm sau có tiền vào thẻ lại ngay.
Mình cũng giữ nhiều nhả nhiều
Mà chưa có cái nào mở bán xong cái ko lấy được căn 1-2 hôm tiền quay lại ngay
Nhanh thì 1 tuần, chậm thì 2 tuần

Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Sg nay mở bán, bạn mình có đi gọi báo sao mắc thế .... haha, q9 giờ căn nhỏ 2pn đã 2.1 tỉ