Hạng B2
20/5/15
220
93
28
Safira Khang Điền đang cho booking nội bộ lấy số thứ tự. Ngày 11/11 mở bán, em đang phân vân không biết có nên book 1 căn để đầu tư, không được thì lụm cho thuê lại. Anh em trong hội có kinh nghiệm cho em xin chút ý kiến với ah. Tình hình em search thấy CDT Khang Điền cũng uy tín, vị trí dự án cũng ổn. Giá cả cũng ok. Không biết tình hình còn gì nữa không. Cảm ơn anh em đã nhiệt tình support.

Safira Khang Điền đang cho booking nội bộ lấy số thứ tự. Ngày 11/11 mở bán, em đang phân vân không biết có nên book 1 căn để đầu tư, không được thì lụm cho thuê lại. Anh em trong hội có kinh nghiệm cho em xin chút ý kiến với ah. Tình hình em search thấy CDT Khang Điền cũng uy tín, vị trí dự án cũng ổn. Giá cả cũng ok. Không biết tình hình còn gì nữa không. Cảm ơn anh em đã nhiệt tình support.
16/9 khai trương nhà mẫu nè anh, bên em đang nhận booking 50tr/chỗ, đợt đầu mở bán sẽ có nhiều chính sách hẫp dẫn.

• Like
Reactions: transonland
Hạng B2
26/7/16
378
653
93
Nhà mẫu bị delay rồi, qua tuần sau mới khai trương. Bác cứ phải làm 1 vòng khu CNC rồi mới nên chốt. :D

• Like
Reactions: Lemyquyen
Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Khang Điền chủ đầu tư cũng uy tín nhưng ít PR nên dự án khó có chuyện sốt sôi sục, vị trí ổn, quan trọng là giá set thế nào.

Tập Lái
25/10/16
1
1
3
36
Em đang làm bên sàn F1 Safira Khang Điền , bác cần thông tin thêm inbox e ạ

• Like
Reactions: @bama