Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Thôi mấy pac bỏ cái chữ ngoài vành đai đi ko thì chậm so với thiên hạ đấy , ... chạy tới chạy lui, ở quen chừng 1 năm thì mồm ko còn nói chữ ngoài vành đai nữa đâu....

Chịu thôi anh ơi, tính mình nhát sợ đi chung xe cont lắm. Mình ở phía trong vành đai.... 1 lận :)

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
ui zời, vài năm nữa xe cont nó sợ người đấy, lúc đó người nó đầy ra ...
Nó sợ nó hốt nhiều ko có tiền đền. Cong nó có điểm mù, xui chạy trúng điểm mù thì nó hốt. Mua nhà thì né các con đường cặp công, quốc lộ vì mình đi hằng ngày, mình chạy kỹ nhưng chắc gì 1 năm 365 ngày x 2 lần (đi và về) đều kỹ và gia đình vợ con mình chắc gì kỹ như mình. Né công ko xấu mặt ai. Mua đầu tư thì đc nếu thấy có lời.

• Like
Reactions: Mexi
Tập Lái
29/11/17
41
104
33
42
Do khách hàng book đặt chỗ nhiều quá, CĐT thì nhả hàng từ từ để thăm dò. Thấy số lượng giữa chỗ nhiều thì họ tăng giá thôi. Thị trường vẫn sốt ảo vl :). Người có nhu cầu để ở thật vẫn tiếp tục méo đủ tiền mua !

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Nghe nói KD chơi chiêu, đợt 1 chỉ mở mấy căn xây, căn xấu trước, số lượng ít, gom khách nhiều > có người ko mua được để tạo sốt [ảo] > đợt sau bán cao hơn...

• Like
Hạng C
4/8/12
708
11.152
93
Nghe nói KD chơi chiêu, đợt 1 chỉ mở mấy căn xây, căn xấu trước, số lượng ít, gom khách nhiều > có người ko mua được để tạo sốt [ảo] > đợt sau bán cao hơn...
Cái này là bài bây giờ rồi mà bác
đợt đầu bán ko được, đợt sau ko dám nâng giá là cắn lưỡi mấy anh đợt đầu ôm căn xấu

• Like
Tập Lái
28/10/18
48
20
8
31
Cái này là bài bây giờ rồi mà bác
đợt đầu bán ko được, đợt sau ko dám nâng giá là cắn lưỡi mấy anh đợt đầu ôm căn xấu
Sao lại là căn xấu ? Giờ nó bán theo từng tầng ông được chọn thì than thở gì xấu đẹp đều do ông lựa cả nó có bắt ông mua đâu