Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Ối dzồi ôi, Ninja Lead thì là Mẹ nó thiên hạ dzồi! Ngu mà Ngang, đến chết vì ngu rồi còn chưa biết sao mình chết.
Xuống tới Diêm Vương mà vẫn còn ngu đòi kiện...
." ...Oan cho con quá, con đi 2b rẽ trái mà nó đi 4b tông con..." .
Thế con có quan sát ko?_Có xi nhan Trái ko? Diêm Vương hỏi, ...
" Quan với sát là sao? Đường con con cứ đi, Nó 4b là phải nhường 2b nhé, xe con chạy trước Con muốn đi kiểu gì là tùy con!"
... Diêm Chúa lắc đầu phán...Loại Ngu kiểu này Chết sao ngày nào cũng gặp. Ta quá mệt và mỏi... Hắc Bạch Vô Thường, lần sau hễ con Ninja Lead nào chết vì ngu thì cứ cho nó xuống tầng nào có lớp dạy Luật GT nhé, ko cần Ta xử....!
Sáng nay ở vòng xoay ĐBP_N.B.Khiêm, 1 em Ninja vượt ngang vèo , dừng lại cái kịch, giữa đầu xe mình, thế là cọ nhẹ, quay lại miệng nhai giẻ rách 1 hồi rùi đi. Mình phớt tỉnh "ăng lê", vô can không làm ta bức xúc..hehe...cứ cho nó quen, rồi có ngày chui gầm tải hè...hehe..

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Nhiều anh cao sang lắm! Thay bánh xe dự phòng mà phải gọi cứu hộ hoặc vá vỏ lưu động chứ ko chịu xuống tay. Lâu lâu cũng tự rữa xe, mở capo ra vệ sinh, châm nước.. Mình nghĩ lái xe thì đây là việc cơ bản nhất.
Xe Fo tu lơ, với Ỉn có cái vỏ ce cua treo dưới gầm í, mỗi lần thay vỏ, hạ xuống treo lên...là đủ bỏ cơm lun hè...

• Like
Reactions: PMH82 and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Sáng nay ở vòng xoay ĐBP_N.B.Khiêm, 1 em Ninja vượt ngang vèo , dừng lại cái kịch, giữa đầu xe mình, thế là cọ nhẹ, quay lại miệng nhai giẻ rách 1 hồi rùi đi. Mình phớt tỉnh "ăng lê", vô can không làm ta bức xúc..hehe...cứ cho nó quen, rồi có ngày chui gầm tải hè...hehe..
Vãi đái “miệng nhai giẻ rách”
Khéo nó đang tập đánh vần mà bác hiểu nhầm nó í.
Đờ Mờ.
Lờ Mờ.
Đờ Mờ Mờ.
Lờ Mờ Mờ...
Cũng may, nếu chui gầm tải thì lại ko kịp đánh vần!

Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Xe có vỏ sơ cua, lủng thì hạ vỏ thay cho lẹ, xài mấy cái này em thấy rối thêm

• Like
Reactions: PMH82
Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Tui là ko thích cái kiểu vô can ko có tinh thần cộng đồng của Bạn nhé! Rút cái sợi dây kn đi.
Lần sau mà gặp vậy nữa thì ...chí mén...ý lộn...chí ít cũng thò đầu ra Khen người ta 1 câu...Đại loại ..." Xe Chị đẹp quá, Chị lại thông minh, lanh lợi quá...Chị chắc chắn khỏi cần thi mà được tuyển thẳng vào lớp Chuyên.. Luật GT...ở dưới luôn"...
Thế nhé, dzút cái dây kn lại nhé!

• Like
Reactions: Osin