Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
Khoái bác. Đúng ghê.
Em toàn tự lau xe rửa xe capo châm nước vậy mà khi bể bánh được đúng 1 lần tự thay bánh dự phòng còn sau toàn thuê vá vỏ. Làm biếng vặn bánh quá. Thuê đại chấp nhận tốn tiền cho xong.
Bởi vậy càng giàu có thì càng dễ sinh tính lười biếng.
Hỏi sao như các vị vua hồi xưa giàu quá nên chả muốn làm gì cho mệt. Thuê được chắc cũng thuê người đái dùm.
Thay trong trường hợp không bơm lên nổi chứ bác, còn bơm lên dc thì chạy tới chỗ vá vẫn hơn chứ, chứ giữa trưa nắng nóng mà hì hục thay lốp dự phòng cũng đuối ah. :D

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Tui là ko thích cái kiểu vô can ko có tinh thần cộng đồng của Bạn nhé! Rút cái sợi dây kn đi.
Lần sau mà gặp vậy nữa thì ...chí mén...ý lộn...chí ít cũng thò đầu ra Khen người ta 1 câu...Đại loại ..." Xe Chị đẹp quá, Chị lại thông minh, lanh lợi quá...Chị chắc chắn khỏi cần thi mà được tuyển thẳng vào lớp Chuyên.. Luật GT...ở dưới luôn"...
Thế nhé, dzút cái dây kn lại nhé!
Dà e sợ nó tạt a xít lém. Góp ý,
Tui là ko thích cái kiểu vô can ko có tinh thần cộng đồng của Bạn nhé! Rút cái sợi dây kn đi.
Lần sau mà gặp vậy nữa thì ...chí mén...ý lộn...chí ít cũng thò đầu ra Khen người ta 1 câu...Đại loại ..." Xe Chị đẹp quá, Chị lại thông minh, lanh lợi quá...Chị chắc chắn khỏi cần thi mà được tuyển thẳng vào lớp Chuyên.. Luật GT...ở dưới luôn"...
Dà, e chỉ còn 2 răng cửa hè...nên sợ như anh bạn trong link này ạ: https://tuoitre.vn/danh-gay-rang-ng...u-nam-tai-xe-bi-khoi-to-20210125193617074.htm

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Dà, e còn chỉ có 2 răng cửa thui, nên không muốn như anh lầy ạ: https://tuoitre.vn/danh-gay-rang-ng...u-nam-tai-xe-bi-khoi-to-20210125193617074.htm