Hạng D
3/5/17
1.050
93.564
113
Nhà anh cũng có người bị, bs cũng khuyên mỗ, bà hx năm nay bảy mấy, mỗ xong khoẻ re, còn không thì đau từ xương đau ra

Hạng B2
2/4/13
225
5.337
123
Nhà anh cũng có người bị, bs cũng khuyên mỗ, bà hx năm nay bảy mấy, mỗ xong khoẻ re, còn không thì đau từ xương đau ra
Em ko biết là chỉnh khớp gối hay thay khớp gối. Đợi bác sĩ từ thành phố về khám. Nghe nghiều người mổ rồi ko đi được, vậy là phước chủ may thầy hả anh. Bên em có ông bác sĩ rất nổi tiếng ( nghe tụi nhân viên bảo vậy) và rất đông bệnh nhân. Muốn được uư tiên khám hay mổ nhanh đều phải trả phí gấp 3 lần, mà bình thường ông bác sĩ đó khám giá rất mắc rồi.

• Like
Reactions: notcold
17/12/18
86
2.685
103
46
Mẹ chị El giống trường hợp Ba em: thoái hóa gây đau

Uống cả đống thuốc Mỹ/ Đức gửi về nhưng không hết, cho đến khi may mắn gặp chiết xuất thảo dược Hàn Quốc thì giảm hẳn 99%.

Chị có thể qua Rao Vặt xem thêm

E sẽ ưu đãi cho chị vì cảm tình những bài viết hay của chị.

Hạng C
29/2/12
841
18.244
93
32
hôm trước đi Uc thấy bán cái này nên mua luôn
đeo vào đi bộ một ngày mười mấy cây số thấy vô tư, chứ bt đi lên xuống cầu thang vài bận là đau liền
Có nên mổ khớp gối?
Có nên mổ khớp gối?
Có nên mổ khớp gối?
Có nên mổ khớp gối?
Có nên mổ khớp gối?

Hạng D
3/5/17
1.050
93.564
113
Em ko biết là chỉnh khớp gối hay thay khớp gối. Đợi bác sĩ từ thành phố về khám. Nghe nghiều người mổ rồi ko đi được, vậy là phước chủ may thầy hả anh. Bên em có ông bác sĩ rất nổi tiếng ( nghe tụi nhân viên bảo vậy) và rất đông bệnh nhân. Muốn được uư tiên khám hay mổ nhanh đều phải trả phí gấp 3 lần, mà bình thường ông bác sĩ đó khám giá rất mắc rồi.
vụ mổ rồi ko đi được a chưa nghe

• Like
Reactions: notcold
Hạng D
8/9/08
1.828
63.835
113
TP. Hồ Chí Minh

El nên tìm hiểu thêm thông tin, có thể đưa bác về Việt Nam để mổ. Chi phí thấp hơn rất nhiều mà kết quả cũng không thua kém nước ngoài đâu.

• Like
Reactions: saigon.elgouna