Hạng B1
7/2/17
57
294
53
43
HÀng Nổ ở tận Phan thiết mà hỏi có nên mua không ? Sì phố còn ngáp dài méo có sổ sách gì đây ! , trả lời lun nhé : đoạn này là đừng nên đụng gì đến nhà Nổ từ cổ cánh đến BĐS, chỉ bít vậy cho lành đụng vào lỡ có gì đừng hỏi tại sao ???
Sao vay Bac?

Hạng D
16/12/09
1.178
10.854
113
HÀng Nổ ở tận Phan thiết mà hỏi có nên mua không ? Sì phố còn ngáp dài méo có sổ sách gì đây ! , trả lời lun nhé : đoạn này là đừng nên đụng gì đến nhà Nổ từ cổ cánh đến BĐS, chỉ bít vậy cho lành đụng vào lỡ có gì đừng hỏi tại sao ???
Đừng hòi khi nào có sổ với Nov

• Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Mua của thằng chủ đầu tư có đứa con trai chuyên đi XXX và quay clip thì xét về nhân quả là ko nên nhé. Kakaka
Ai có tiền mà ko thế bác? Nói chi họ có tiền mà họ còn trẻ. Mà chuyện đó thì có gì xấu, chẳng qua là những người khác ko bị lộ thôi, em lương tháng 3 cọc 3 đồng mà còn ước vậy nữa mà. Cái đó mới là cuộc sống thực, đừng nghe mấy bác phát biểu trong luận cương thấy gái ko mê thấy tiền ko tham

• Haha
15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Ai có tiền mà ko thế bác? Nói chi họ có tiền mà họ còn trẻ. Mà chuyện đó thì có gì xấu, chẳng qua là những người khác ko bị lộ thôi, em lương tháng 3 cọc 3 đồng mà còn ước vậy nữa mà. Cái đó mới là cuộc sống thực, đừng nghe mấy bác phát biểu trong luận cương thấy gái ko mê thấy tiền ko tham
Con người nó khác con thú chỗ đó đấy bác.

Hạng B2
28/6/20
361
4.077
93

A có coi clip đó chưa mà bảo là ko xấu? Thằng đó nó chuốc say con nhà người ta rồi lột đồ hiếp dâm mà a bảo ko xấu? Thằng nghèo làm vậy còn hiểu đc chứ thằng giàu có tiển mà lại đi làm trò mất dậy đó mà bảo không xấu?

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
A có coi clip đó chưa mà bảo là ko xấu? Thằng đó nó chuốc say con nhà người ta rồi lột đồ hiếp dâm mà a bảo ko xấu? Thằng nghèo làm vậy còn hiểu đc chứ thằng giàu có tiển mà lại đi làm trò mất dậy đó mà bảo không xấu?
Chừng nào người nhà thằng @PRS 516 dính vào trường hợp này thì nó mới sáng mắt ra.
Nói ngu! Ăn bánh trả tiền thì ai nói làm gì. Chừng nào vợ hay chị em gái ku bị thằng kia lừa chuốc rượu cho say rồi hiếp dâm thì lúc đó ku mới sáng mắt ra nha ku.

Hạng B2
7/1/16
423
1.302
93
Thế nếu không đồng ý thì sao anh
Còn nếu mua bđs thì với giá nào
Nếu không đồng ý thì chờ tới hạn thôi chị ( còn khoảng 1 năm nữa)
Nếu mua BĐS thì theo giá hiện tại (thoả thuận giữa các bên với nhau)

• Haha