Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Nếu thông tin bán Kykio Nam Long công bố là chính xác thì đây là một ví dụ nữa cho thấy otosaigon không đại diện cho thị trường. Cách đây mấy tuần mình với gần chục bác trên otosaigon tất cả đều từng mua bán đất quanh đó có ghé qua dự án. Nhận xét chung thì vị trí tốt. Nhưng ai cũng chê thiết kế và cho rằng giá cao. Trên diễn đàn thấy đa phần cũng nhận xét vậy. Kết quả mua bán theo công bố thì hoàn toàn khác.
Em nghĩ rằng đa phần ae OS đại diện cho thành phần kiếm tiền bằng bàn tay khối óc, khi quyết định đầu tư là trăn trở vô cùng vì mang cả cơ nghiệp ra đặt cược, gia đình vợ con gánh nặng hai vai. Nhưng thị trường đầu cơ BĐS hiện tại thì dòng vốn mạnh nhất em nghĩ lại đến từ những đối tượng khác, những người ko phải kiếm tiền mà tiền tự vác xác đến, nhiều quá ko biết để đâu nên phải bỏ vào đâu đó, hoặc phải rửa cho sạch :)
Cho nên ae OS ko đại diện cho thị trường là đúng rồi bác :)

Hạng D
2/3/11
2.435
29.250
113
Giao nhà cuối năm nay là biết liền chứ gì, còn 12th thôi mà. Nhưng cũng có thể đây là xu thế sau thời kỳ căn hộ. Xưa: nhà nhỏ vườn to; sau: nhà kín đất không sân không vườn; rồi chung cư: nhà phòng riêng, vườn chung hoặc không vườn. Giờ trở lại nhà nhỏ vườn to chăng.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Nếu thông tin bán Kykio Nam Long công bố là chính xác thì đây là một ví dụ nữa cho thấy otosaigon không đại diện cho thị trường. Cách đây mấy tuần mình với gần chục bác trên otosaigon tất cả đều từng mua bán đất quanh đó có ghé qua dự án. Nhận xét chung thì vị trí tốt. Nhưng ai cũng chê thiết kế và cho rằng giá cao. Trên diễn đàn thấy đa phần cũng nhận xét vậy. Kết quả mua bán theo công bố thì hoàn toàn khác.
nếu các bác đầu tư trên os mà đại diện cho thị trường thì chắc ko có những con sóng 2007 và gần nhất là 2016 :3dandap:

Tập Lái
16/9/16
0
7
2
58
nếu các bác đầu tư trên os mà đại diện cho thị trường thì chắc ko có những con sóng 2007 và gần nhất là 2016 :3dandap:
ngày nào vô OS cũng nghe mấy ảnh hù dọa bong bóng nổ với vỡ bùm bùm ,mà loại tòn là mấy anh ko có tiền mua ,cứ mong chờ nó xuống xuống mãi.
Trong khi đó ngoài kia thì có 1 tập đoàn hùng mạnh tiền rất nhiều ,chỉ là ko bít chơi game gì :):)

Hạng B2
6/7/09
143
577
93
45
Giao nhà cuối năm nay là biết liền chứ gì, còn 12th thôi mà. Nhưng cũng có thể đây là xu thế sau thời kỳ căn hộ. Xưa: nhà nhỏ vườn to; sau: nhà kín đất không sân không vườn; rồi chung cư: nhà phòng riêng, vườn chung hoặc không vườn. Giờ trở lại nhà nhỏ vườn to chăng.

Dự án này gọi là căn hộ Duplex có vườn được ko a? :)