Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Hi mấy Bác! Như tiêu đề em đang quan tâm & muốn mua Biệt thự này! Nhờ mấy bác cho ý kiến có nên mua không? Giá dự kiến nhà thô 6 tỏi chưa VAT. Và phương án mua xong cho thuê ở khu này có khả thi không? Mấy bác sale đừng vào quảng cáo nhen. Nếu có gì hay inbox em nếu không Mod ban nick hay khóa thớt !
Mấy bác trùm Quợn 9: @Ba Văn, @pheo, @HIRO, @realtrade, @Bé Mập... cho e tí lời khuyên! Cảm ơn!

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/8/16
1
7
3
40
mua ở thì bên lucasta khang điền ngon hơn cũng tầm giá tiền nhưng gần quận 2 các tuyến đường huyết mạch khu động gần vinhomes green city AEON MALL ....., còn muốn cho thuê dễ thì park riverside liền kề khu công nghệ cao sam sung, giá có 3 tỏi ah, dễ cho thuê tiện ích cũng có dư, giao thông cũng thuận lợi.

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Bác giúp quăng dùm chỗ kín dự án Lucasta giúp! Park revirside nhà phố mà bác! E định mua cho thuê sau về ở luôn! Mà e nghe nói MIK đã bỏ không hợp tác làm Park reverside nữa, không biết tin có chính xác! Nếu mua park reviserside giờ nhận sổ hồng ngay hả?

• Like
Reactions: tinydriver
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Nhà thô 6.6 tỏi diện tích thế nào vậy bác ? Cơ bản tính vô ở mấy khu này phải xem khu tích ích nó làm thế nào. Nam Long cũng hơi chuối đó.

• Like
Reactions: lehungvnn
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Hi mấy Bác! Như tiêu đề em đang quan tâm & muốn mua Biệt thự này! Nhờ mấy bác cho ý kiến có nên mua không? Giá dự kiến nhà thô 6 tỏi chưa VAT. Và phương án mua xong cho thuê ở khu này có khả thi không? Mấy bác sale đừng vào quảng cáo nhen. Nếu có gì hay inbox em nếu không Mod ban nick hay khóa thớt !
Mấy bác trùm Quợn 9: @Ba Văn, @pheo, @HIRO, @realtrade... cho e tí lời khuyên! Cảm ơn!
Cái gì mà tâng ngừ ta lên trùm quợn 9 lun vại, kiểu này ai dám dzô còm.
Em zân xích lô nhoen bác chùm cái gì.:)
Bác post kiểu gì mà em không thấy thông báo tag vậy? bác tag lại để gọi hồn mấy choa nụi kia dzô tẹng bác vài lời "răn đe" nghe chơi.

Tập Lái
22/8/16
1
7
3
40
Mua lucasta ngon hơn nhiều. Nhìn cái vị trí nó mà ghiền, mua bất động sản số 1 là vị trí, trong bán kính 3km có tiện ích gì, giao thông hiện tại và tương lai ra sao, tưởng quan những khu lân cận có gì, đó cũng là yếu tố tăng giá trong tương lai và cho thuê dễ hay ko nếu muốn thuê.
Các bác xem tổng hợp giá các dự án xung quanh để có lựa chọn tốt
Kế bên lucasta có aeon mall, khu đô thị vinhomes green city, trung tâm hành chính quận 9 sẽ dời về gần nữa. Nếu là các bác sẽ mua ở đâu???
Về giá thì theo em biết tầm 7 tỉ diện tích ngang tối thiểu 9.5 m.

Attachments

• Like
Reactions: lehungvnn
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Nhà thô 6.6 tỏi diện tích thế nào vậy bác ? Cơ bản tính vô ở mấy khu này phải xem khu tích ích nó làm thế nào. Nam Long cũng hơi chuối đó.
Em vô nhà mẫu coi rồi làm đẹp, tiện ích cũng Ok, CDT là Nhật Bác Man. E có gởi cái brochure bên trên đó bác! Bác coi sẽ thấy dt rõ ràng.
Ps : Sẵn cảm ơn bác @manchestervn bữa giới thiệu e ngân hàng VCB, e hotgril của bác nghỉ đẻ rồi! Em :3dup:giới thiệu e khác cũng nhiệt tình lắm, dễ thương, làm nhanh gọn!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Cái gì mà tâng ngừ ta lên trùm quợn 9 lun vại, kiểu này ai dám dzô còm.
Em zân xích lô nhoen bác chùm cái gì.:)
Bác post kiểu gì mà em không thấy thông báo tag vậy? bác tag lại để gọi hồn mấy choa nụi kia dzô tẹng bác vài lời "răn đe" nghe chơi.
Em mới tag lại đó bác! Chờ Bác cho ít lời khuyên !

• Like
Reactions: HIRO