Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
@WF : bác vao topic bán xe của e xem danh sách những thứ cần thay rồi quyết định ... xe 2006 ỏr chạy hơn 70k km băt đaau vào mùa bảo dưỡng :D Nếu xe con zin thi mỏi người :)

Hạng B2
9/7/14
179
205
43
Hanoi, Vietnam
Tại sao lại ko nếu bác thực sự thích bim và hiểu về xe riêng ở Việt Nam bim mec chọn mua xe cũ lướt là hoàn hảo vì giá cực hợp lí mới thì lại quá cao.e chạy s5 ở cty mấy thằng nc ngoài trầm trồ e bảo giờ bán đi chắc mua đc con altis bọn nó trợn mắt bảo bọn mày điên m rồi

Tập Lái
15/3/14
5
5
3
Thật là ngại khi vào threat của BMW mà lại chê nó, nhưng tại đây là fan của BIM nên em không dám ý kiến nhiều. Nhưng các bác cũng cần có cái nhìn đa chiều hơn, chẳng hạn như: nhược điểm, độ mất giá...Như thế thì nó sinh động hơn.
Nói thật là em chưa đi xe BIM khi nào cả, cái nào không biết nói không biết cho nó nhanh.

Tập Lái
26/11/13
38
21
8
64
Tại sao lại ko nếu bác thực sự thích bim và hiểu về xe riêng ở Việt Nam bim mec chọn mua xe cũ lướt là hoàn hảo vì giá cực hợp lí mới thì lại quá cao.e chạy s5 ở cty mấy thằng nc ngoài trầm trồ e bảo giờ bán đi chắc mua đc con altis bọn nó trợn mắt bảo bọn mày điên m rồi
bác chạy s5 đời nào thế...em ghiền s5 lắm...

Lx. confirmed
Hạng C
11/2/14
611
1.535
93
34
Sài Gòn
Theo em thì đừng. Bác mua bim 9x nghĩa là cũng chưa dư dả lắm. Mua xe về để nó phục vụ mình và còn để khi ngồi trên xe hơi mình sẽ muốn kiếm thật nhiều tiền để mua con ngon hơn, chứ bác mua con đó về nó làm bác nghèo đi đấy ạ. E cũng vừa mua con xe hàn :d em đủ tiền rước em bim mới lun nhưng ko dám mua bác ạ sợ mua về chi phí sử dụng cao quá làm em nghèo đi. Chút ý kiến chủ quan thôi ạ

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng B2
9/7/14
179
205
43
Hanoi, Vietnam
bác chạy s5 đời nào thế...em ghiền s5 lắm...
09 đời cuối cùng để chuyển sag f10 e vẫn rất hài lòng với nó trông vẫn phong cách đẹp xe e có cần số điện tử đèn led trước sau xi nhan led chỉnh tăng sáng đèn hậu-có 1 điều bác chạy bim rồi thì khó có thể chuyển sang dòng khác trừ khi nhiều$

Hạng B1
5/12/13
59
39
18
Có một câu em đọc đâu đó hay quá copy lại cho các bác suy ngẫm khi mua xe cũ:
- mua xe mất giá: tiền bỏ ra ít hơn giá trị thật (Bim, Mec, Porsche...)
- mua xe giữ giá: tiền bỏ ra nhiều hơn giá trị thật (Toy thần thánh)
bác thích cái nào?

Tập Lái
9/3/17
3
0
1
34
Các Bác cho em hỏi Ngu 1 tí , e cũng đáng định mua bim cũ , cũng định mang ra hãng check , Nhưng có khi nào hãng và Salon bắt tay dìm mình không