Hạng B2
16/9/06
295
1
18
53
Em kết Bi lắm, nhưng mỗi tội ít tiền, chỉ dám hiếp những em đời 9x thôi, nhưng thấy các bác kêu Bác kêu ác quá nên cũng ghê, nhiều em đời 200x bệnh mà ko có thuốc chữa huống hồ 9x. bác nào chạy rồi cho em ý kiến với

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn
bác sẵn mua xe BMW thì đừng tiếc tiền mua xe mới....xe đời 200x trở đi còn ốm lên ốm xuống bảo dưỡng muốn nghèo luôn rồi chứ mà 9x thì chắc phãi "bảo dưỡng" nặng đòn hơn
xe BMW lầ thế đã hỏng thì phải thay mà phụ tùng của hãng này thì chỉ sài trong thời gian nhất định không "vĩnh cữu" nói chung là có thể không bền và hoàn toàn không thể chế và phục hồi được...rất hiếm khi
bác nên cân nhắc kĩ trước khi rước 1 em 9x nhé....

Tập Lái
25/3/08
40
0
8
TP.HCM
holahop09 nói:
Em kết Bi lắm, nhưng mỗi tội ít tiền, chỉ dám hiếp những em đời 9x thôi, nhưng thấy các bác kêu Bác kêu ác quá nên cũng ghê, nhiều em đời 200x bệnh mà ko có thuốc chữa huống hồ 9x. bác nào chạy rồi cho em ý kiến với

Em cũng đang tìm mua Bim cũ đây, của bền tại người bác ạ, như có nhiều người than xe land chạy hao xăng lắm (25l/100km), thực ra có 15l/100km thôi. Vậy đó.

Hạng B2
16/9/06
295
1
18
53
BMW083 nói:
bác sẵn mua xe BMW thì đừng tiếc tiền mua xe mới....xe đời 200x trở đi còn ốm lên ốm xuống bảo dưỡng muốn nghèo luôn rồi chứ mà 9x thì chắc phãi "bảo dưỡng" nặng đòn hơn
xe BMW lầ thế đã hỏng thì phải thay mà phụ tùng của hãng này thì chỉ sài trong thời gian nhất định không "vĩnh cữu" nói chung là có thể không bền và hoàn toàn không thể chế và phục hồi được...rất hiếm khi
bác nên cân nhắc kĩ trước khi rước 1 em 9x nhé....

chính vì thế mà em cần sự tư vấn của các bác, em cũng lăn tăn lắm

Hạng D
6/12/06
1.219
17.160
113
40
của phải tội[8|]
holahop09 nói:

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Xe cổ còn chơi . BIM 9X nhằm nhò gì Bác. Cứ sướng là chén. Sửa chữa hư hỏng của nó cũng là một niềm vui đó chứ Bác ( nghe hơi bị chối hehehehe). Em vẫn thấy BIM cũ chạy nhiều lắm mà

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn
duongxua nói:
Xe cổ còn chơi . BIM 9X nhằm nhò gì Bác. Cứ sướng là chén. Sửa chữa hư hỏng của nó cũng là một niềm vui đó chứ Bác ( nghe hơi bị chối hehehehe). Em vẫn thấy BIM cũ chạy nhiều lắm mà

bác chọc ngoáy gì em đấy ạ :D:D nói thật với bác 1 lũ cỗ nhà em , đam mê thì thật chứ mà chúng nó đình công thì mình cũng ốm đòn :D

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com
Bim cũ nếu nói thường hỏng là không đúng, nhưng đã cũ thì cũng đen lúc phụ tùng phải thay mới. Đã thay mới rồi thì lại ngon như mới.
BIM em thấy khả năng chết giàn lạnh tương đối cao. Mà thay món này cũng khá tốn lúa. Giàn lạnh đã bị thủng thì hàn lại được 1 thời gian ngắn lại thủng chỗ khác.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
BMW083 nói:
duongxua nói:

bác chọc ngoáy gì em đấy ạ :D:D nói thật với bác 1 lũ cỗ nhà em , đam mê thì thật chứ mà chúng nó đình công thì mình cũng ốm đòn :D

Em ný nuận theo lý của người ít xiền thôi, chứ đủ xiền thì múc xe mới chứ tội gì. Nhưng BIM mới đắt quá , đeo đuổi theo em nó đuối lắm bác à . Còn xe cũ chả riêng gì BIM , xe nào cũng hư , chỉ cái sửa ít xiền hay nhiều xiền thoai mừ .