Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/10/10
1.034
486
83
53
Nhờ các Bác tư vấn giúp e vụ này ạh:
e đang phân vân có nên mua căn hộ cho F1 lên sài gòn hoc ĐH or đi thuê CC? cái nào kinh tế hơn ạh? thời gian học 5năm.
Tiền thuê CC khu vực Q.Bình Thạnh, Q1 bao nhiêu tiền/tháng (DT 45m2) nhỉ. Giá CC hiện tại khu vực Q.BThạnh, Q1, Q3, Q5 bi giờ tầm bi nhiêu/m2 các bác? tks

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
nếu xác định học rồi lập nghiệp thì mua. còn học xong về thì thuê. nếu nhiều tiền của thì mua luôn. mai mốt F1 ko thích ở lại thì bán

Hạng B2
15/8/13
167
0
16
64
Con bác học truòng nào rồi tính ? Nhưng năm đầu nên mướn chổ nào gần truòng cháu học , vì ở tỉnh lên chưa quen đường , cách chạy xe ở tp hcm . Sang năm có đk theo mình nên mua chung cư binhf dan cũng gần trường cháu hoc - ra trường đi làm thì bán mua cái khác cho thuận di chuyển tới chỗ làm việc. Còn giá thuê phòng cho sv tầm khoảng 2- 3 triệu , 10m2 . Mình cũng lo cho con mình năm ngoái xong theo hướng này . Tham khảo cùng bác.

Tập Lái
24/9/13
20
0
0
nguyencar nói:
Nhờ các Bác tư vấn giúp e vụ này ạh:
e đang phân vân có nên mua căn hộ cho F1 lên sài gòn hoc ĐH or đi thuê CC? cái nào kinh tế hơn ạh? thời gian học 5năm.
Tiền thuê CC khu vực Q.Bình Thạnh, Q1 bao nhiêu tiền/tháng (DT 45m2) nhỉ. Giá CC hiện tại khu vực Q.BThạnh, Q1, Q3, Q5 bi giờ tầm bi nhiêu/m2 các bác? tks
bac phải nói con bac học trường nào , neu co điều kiện hì bác mua lun cho cháu , con không thì bác thuê , CC khu vực bác neu ( Binh thanh) ,giá mà thue bèo cũng 7tr ui , chư Q1 thi keng lém.

Status
Không mở trả lời sau này.