Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
11/7/06
732
9.543
93
Ngồi suy nghĩ về chữ "hố" của bác, em chỉ suy nghĩ ra được cái "trap" (buộc mua parking slot 400 triệu cho một số căn hộ đợt 1, nhưng đợt 2 những căn hộ tương tự cùng view, cùng lầu thì lại không có parking slot đó), không biết còn trap nào nửa không, nhờ bác cùng các cao nhân khác chỉ điểm thêm
Ý tôi là nên mua lại của thứ cấp, vì sau 1 thời gian sẽ nhiều người cắt lỗ sẽ có được giá tốt hơn giá mua trực tiếp pmh. Pmh rất giỏi bán hàng, tu trước đến h mới thấy mỗi dự án star hill là có vẻ kém, ai không tỉnh táo là dễ xuống tiền như bị mê hoặc vậy.

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Ý tôi là nên mua lại của thứ cấp, vì sau 1 thời gian sẽ nhiều người cắt lỗ sẽ có được giá tốt hơn giá mua trực tiếp pmh. Pmh rất giỏi bán hàng, tu trước đến h mới thấy mỗi dự án star hill là có vẻ kém, ai không tỉnh táo là dễ xuống tiền như bị mê hoặc vậy.
Thanks bác

Tập Lái
11/10/13
33
54
18
Em thì so sánh Hưng Phúc với Riverside Réidence cao cấp kế bên thì giá dễ mua hơn nhiều, vị trí & cảnh quan cũng ok, kế bên các công viên cây xanh lớn, các khu biệt thự cao cấp, tầm nhìn khá thoáng. Hy vọng là dễ mua dễ bán dễ cho thuê như quảng cáo của chủ đầu tư. Chỉ có điều giá giao thô đã là 34 triệu/m2 không có ô đậu xe (ô đậu xe trong hầm #400 triệu), hoàn thiện nữa sẽ là 38-39 triệu/m2 thì hơi cao.
Hưng Phúc khá xa so với Sky Garden nên chắc không có mùi hôi???
Nếu nói về mùi thì dọc Nguyễn Lương Bằng cũng bị dính, hướng ra sông dự là sẽ dính đủ, hướng ra mặt đường chắc ko đến nỗi bác ah

• Like
Reactions: michael.giahuy
Tập Lái
15/11/15
25
20
3
39
Em lót gạch hóng các bác. E thì thấy PMH public thông tin khá đầy đủ. Bảng giá có duy nhất 1 giá. Làm việc với sale nào giá cũng như nhau. Mà hạ tầng, tiện ích cộng đồng ổn hết rồi. Tây nó thích tìm môi trg sống tương đồng thì xem ra chỉ có PMH là chuẩn. Và lại quy hoạch đồng bộ cả hơn 400 ha nên không có chuyện thay đổi quy hoạch xoành xoạch như các chủ đtu khác.

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Đợt 2 vừa rồi nghe Sales bảo bán được 97% số căn hộ Block B, có bác, mợ nào hốt căn nào không

Tập Lái
15/11/15
25
20
3
39
Dạ bạn em có hốt 1 căn đầu tư nhìn về phía NLBang. K ô đậu xe. Tính ra giá cũng hợp lý. Đtu cho thuê chỉ cần thế thôi. Giá cho thuê 700-800 usd là ổn rồi. Mà thấy nói thời gian nộp $ cũng dài đó Bác

• Like
Reactions: kenztran
Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Dạ bạn em có hốt 1 căn đầu tư nhìn về phía NLBang. K ô đậu xe. Tính ra giá cũng hợp lý. Đtu cho thuê chỉ cần thế thôi. Giá cho thuê 700-800 usd là ổn rồi. Mà thấy nói thời gian nộp $ cũng dài đó Bác
Mình cũng mua, mua đợt đầu block A view NLB, 2PN, 72m2 thông thủy, giá 2670. Mình cũng hope là giá thuê vậy

• Like
Reactions: Bé Mập
Tập Lái
28/10/15
33
278
53
50
Mình cũng mua, mua đợt đầu block A view NLB, 2PN, 72m2 thông thủy, giá 2670. Mình cũng hope là giá thuê vậy
Bác cho hỏi "giá 2670", là căn của bác giá 2.67 tỏi hay là 26.7tr/m2 vậy bác?

Status
Không mở trả lời sau này.