Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
27/4/16
99
832
93
Giá bên này đã tăng mấy đợt rồi vậy các bác?
Em thấy đường Nguyễn Lương Bằng nối dài đang thi công lại rồi. Nếu nối thẳng ra khu Era ko biết có ảnh hưởng gì đến giá nhà và giá thuê của Hưng Phúc này ko nhỉ? (Giá bên Era và Belleza đang rất rẻ). Dân cư bên này mà dồn qua Nguyễn Lương Bằng đi hết thì cũng hơi bị căng.

Era, Belleza ko thể so với Hưng Phúc về đẳng cấp. NLB thông xe, shop trên đường NLB kinh doanh được hơn. Các khu dân cư phía trong ko bị ảnh hưởng nhiều lắm về tiếng ồn đâu.
Theo ý kiến cá nhân, em đánh giá NLB nối dài chỉ làm tăng giá trị PMH.

Hạng B1
5/5/10
61
101
33
HCM
www.starhouse.vn
Era, Belleza ko thể so với Hưng Phúc về đẳng cấp. NLB thông xe, shop trên đường NLB kinh doanh được hơn. Các khu dân cư phía trong ko bị ảnh hưởng nhiều lắm về tiếng ồn đâu.
Theo ý kiến cá nhân, em đánh giá NLB nối dài chỉ làm tăng giá trị PMH.
Vậy là cả 2 bên đều có lợi phải ko bác. Vừa rục rịch làm đường lại mà thằng bạn em có lô đất bên kế Era tăng vùn vụt, sale gọi dụ bán suốt luôn :(
Nghe bác nói vậy em máu tìm hiểu thêm về DA Hưng Phúc này quá.
Cảm ơn bác!

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Chiêu này áp xưa giờ và PMH vẫn đang thành công đấy. Đợt SV2 vừa rồi là dẫn chứng sống động nhất luôn á. Thật khủng khiếp. Bà con ôm hàng như bắt được vàng, rất là Happy. Nhờ vậy Mập mới vớt 1 căn bé bé xinh xinh bán lại lỗ 80 chịu :) :) :)
Bác lấy sv2 ah? Block nao bác, dt?

• Like
Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Vậy là cả 2 bên đều có lợi phải ko bác. Vừa rục rịch làm đường lại mà thằng bạn em có lô đất bên kế Era tăng vùn vụt, sale gọi dụ bán suốt luôn :(
Nghe bác nói vậy em máu tìm hiểu thêm về DA Hưng Phúc này quá.
Cảm ơn bác!
Bữa sale báo khg 4t hơn có parking lun kìa....còn hàng!

• Like
Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Mập nói lại cho rõ là lụm hàng kẹp SV1. Cái SV2 Mập có 1 số thông tin mà Mập không ưng nên từ đầu không tham gia.
Cái vụ viện dưỡng lão phải ko bác? Sv2 ngon nhờ cái lịch 1% thui.

• Like
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Cái vụ viện dưỡng lão phải ko bác? Sv2 ngon nhờ cái lịch 1% thui.
Có những thứ không nên nói quá rõ sẽ có người khác đau lòng.
Btw, đặt tên Níp Pồ nghe giống cái núm há :) ha ha ha

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Vị trí số mấy? Đã VAT chưa sao rẻ vậy?

Sáng Mập nghe A4 tầng thấp căn số 6 mà đòi 3ty6 VAT Mập đi về luôn. Gốc có 2ty8 mấy chưa VAT.
Căn mình view Nguyễn Lương Bằng, số 7 thì phải, giá tổng bao gồm vat và không có ô đậu xe bác Mập ơi.

Status
Không mở trả lời sau này.