Hạng B2
8/4/09
327
556
93
Em xin cập nhật tình hình cụ thể như sau: CĐT sẽ tổ chức bốc thăm cho những ai đã đăng kí mua chỗ đỗ xe, và thông báo không chịu trách nhiệm về sau cho nhưng ai không đăng kí. Em đang hóng tình hình thế nào để tính tiếp:3dchongchong:

chung cư chổ bạn em ở không có tầng hầm mà chỉ có để xe ở trệt, không biết có bị tính là của chủ đầu tư không nữa :)

Tập Lái
26/12/15
29
29
18
37
chung cư chổ bạn em ở không có tầng hầm mà chỉ có để xe ở trệt, không biết có bị tính là của chủ đầu tư không nữa :)
Theo em thế thì ko tính đâu bác, nếu đậu ở xung quanh đường nội bộ thì có CC không tính phí hàng tháng luôn

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Nói chung nếu nó bán thì cứ mua. Sau này bán lại biết đâu còn có lời!

Hạng B2
24/3/11
355
2.614
123
nếu bán thế này phải nói rõ ngay lúc mua nhà chứ bây giờ làm thế này khác gì lừa đảo ( thử hỏi ngay từ lúc bán thằng chủ nó công bố bán chỗ để xe khác gì giá nhà bềnh thêm 300tr lúc đó liệu nó có bán được số lượng nhà như hiện tại không). coi như mua nhà gặp phải quả đắng rồi. Kinh nghiệm cho những ai ý định sẽ mua chung cư đây.
Em nghĩ thằng CĐT nào áp dụng cái này thì sau này nó sẽ gặp quả đắng thôi!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/3/11
355
2.614
123
Kiễm chỗ ngoài mà đậu bác, hơi đâu mà bỏ vài trăm ra mua 1 miếng đất tí tẹo , ko thi đậu hẳn ở dưới công viên chung cư nào cũng có, chac ko xui tới nôi chỉ đúng ngay xe mình bị vặt trộm gương nhỉ :d.
Vặt có chủ đích bác ạ! :)

Hạng B2
26/2/15
296
231
43
E mua bên topaz thì trong hợp đồng có ghi mỗi căn đc ưu tiên 1 chỗ để 4b với giá cả thoả thuận theo qđ pháp luật. Ko biết khi hoàn thành thì thế nào
e cũng như bác mua bên topaz Block A, cũng đang hoang mang cái vụ này, bác bên block nào ạ,