Hạng B2
15/5/17
231
641
98
43
bác thương lượng hay thế, cả kể mình làm tương tự bác cũng chỉ giảm đc 7,8% gì đó, mà vị trí đẹp nên thôi quất luôn
Mấu chốt là chủ cần tiền, anh cầm tiền mặt, nhanh gọn lẹ và thiện chí là chốt deal thôi anh

Hạng B2
4/9/18
135
38
30
30
Nhà có sẵn các bác ạ , có mấy chỗ chưa có sổ thì rẻ và đẹp như là New City , The Ascent ,... , mà không biết có nên mua ko các bác
em chuyên bên Điền Phúc Thành : có Centana, Precia, Dlusso, Ricca , MT Eastmark City chị tham khảo xem sản phẩm nào được em gửi chị

Hạng B2
27/4/20
376
1.739
93
Mấu chốt là chủ cần tiền, anh cầm tiền mặt, nhanh gọn lẹ và thiện chí là chốt deal thôi anh
mùa này cash is king mà anh

đúng chủ đang cần tiền xoay vốn, cầm theo vài trăm đi cọc lời nói chất lượng hẳn, nếu mà kêu ra chồng tiền công chứng trong ngày nó lại càng hiệu quả hơn...

nhưng với chủ không cần tiền gấp thì skill này vô dụng, vì niềm tin của người ta vẫn lớn hơn giá mình trả

• Like
Reactions: nani.nguyen8
Hạng B1
14/12/22
91
241
33

đúng chủ đang cần tiền xoay vốn, cầm theo vài trăm đi cọc lời nói chất lượng hẳn, nếu mà kêu ra chồng tiền công chứng trong ngày nó lại càng hiệu quả hơn...

nhưng với chủ không cần tiền gấp thì skill này vô dụng, vì niềm tin của người ta vẫn lớn hơn giá mình trả
chủ không cần tiền gấp nhưng vẫn cần tiền để đi bắt đáy nơi khác :D

• Haha
Reactions: NhaDatSG
Hạng B2
15/5/17
231
641
98
43

Quan trọng là họ bán giảm 27% nhưng họ vẫn lời 40% sau 2 năm. Gấp 3 lãi suất ngân hàng là cũng lời ngập mặt rồi. Thêm mấy động tác giả về thuế thu nhập, tiền mặt tận tay này nọ thì họ chịu thôi.
Anh cũng phải biết giá CĐT bán thế nào và người mua là F0, F1 để dễ trả giá

Tập Lái
22/4/23
21
26
13
41
Em vẫn chưa thấy giá chung cư nội thành SG giảm các bác ơi , chắc đợi tiếp vậy

• Like
Reactions: Hoangck
Hạng B2
23/1/15
162
156
43
Em vẫn chưa thấy giá chung cư nội thành SG giảm các bác ơi , chắc đợi tiếp vậy
Giảm gì nữa Bạn ơi, giá thuê chung cư đang tăng!!! Mình ở Tresor được 1 năm với giá 11t/tháng (Officetel), nay tăng lên 12 triệu đó. Các căn quanh đó cũng đồng loạt tăng. Vả lại chung cư mới SG không còn, ai mua giá cao trên 30/40t/m2 giờ cũng ráng giữ, chứ có ai muốn bán lỗ đâu. Chỉ có đất vườn, đất quanh quanh SG trước đây bị làm giá, thổi lên, giờ có thể giảm, chứ chung cư khó giảm lắm.

Tập Lái
22/4/23
21
26
13
41
Giảm gì nữa Bạn ơi, giá thuê chung cư đang tăng!!! Mình ở Tresor được 1 năm với giá 11t/tháng (Officetel), nay tăng lên 12 triệu đó. Các căn quanh đó cũng đồng loạt tăng. Vả lại chung cư mới SG không còn, ai mua giá cao trên 30/40t/m2 giờ cũng ráng giữ, chứ có ai muốn bán lỗ đâu. Chỉ có đất vườn, đất quanh quanh SG trước đây bị làm giá, thổi lên, giờ có thể giảm, chứ chung cư khó giảm lắm.
có 1 vài chỗ giảm đó bác ơi , kể cả the Tresor cũng giảm lun , trước làm gì có giá 3.5 tỷ căn 2pn , giờ có rồi đó

Hạng B2
23/1/15
162
156
43
có 1 vài chỗ giảm đó bác ơi , kể cả the Tresor cũng giảm lun , trước làm gì có giá 3.5 tỷ căn 2pn , giờ có rồi đó
Vì Tresor bị vướng Pháp lý, chắc còn lâu mới ra được sổ.