Tập Lái
7/12/18
20
3
3
Mọi người cho em hỏi thời điểm này (12/2018) có nên mua City Gate 2 hay không ? Thấy vị trí nằm ngay Võ Văn Kiệt và giá cả cũng hợp lí nhưng sau vụ cháy Carina em cũng hơi ớn chủ đầu tư 577. Bác nào đã mua hay có ý định mua City gate 2 tư vấn dùm em với.

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng B1
4/4/18
58
20
8
37
Mọi người cho em hỏi thời điểm này (12/2018) có nên mua City Gate 2 hay không ? Thấy vị trí nằm ngay Võ Văn Kiệt và giá cả cũng hợp lí nhưng sau vụ cháy Carina em cũng hơi ớn chủ đầu tư 577. Bác nào đã mua hay có ý định mua City gate 2 tư vấn dùm em với.
Đợi xong là 2 tỷ chắc

• Like
Reactions: cactus_py
Tập Lái
30/10/18
45
10
8
31
the
theo em nên để qua tết đi, chứ giờ nhu cầu mua nhà trước tết rất nhiều nên sẽ bị làm giá. Qua tết thì có thể giá oki hơn. Vs lại nghe đồn sẽ có vụ " nổ bong bóng 2019 " gì đó nên em nghĩ cứ từ từ cũng dc

Tập Lái
21/8/18
0
3
43
the
theo em nên để qua tết đi, chứ giờ nhu cầu mua nhà trước tết rất nhiều nên sẽ bị làm giá. Qua tết thì có thể giá oki hơn. Vs lại nghe đồn sẽ có vụ " nổ bong bóng 2019 " gì đó nên em nghĩ cứ từ từ cũng dc

bong bóng theo em sẽ không nổ đâu bác. City Gate 2 chưa bán hết đâu. Còn 200 căn CĐT đang ém hàng. Có lẽ qua tết sẽ bung sớm thôi. Bác chủ cân nhắc nên chon mua ntn. Đánh giá em thấy đây là dự án đẹp.

Tập Lái
7/12/18
20
3
3
bong bóng theo em sẽ không nổ đâu bác. City Gate 2 chưa bán hết đâu. Còn 200 căn CĐT đang ém hàng. Có lẽ qua tết sẽ bung sớm thôi. Bác chủ cân nhắc nên chon mua ntn. Đánh giá em thấy đây là dự án đẹp.
Thấy sale bảo giờ chỉ có mua sang nhượng chứ cđt hết hàng rồi. Chả biết qua tết cđt có bung 200 căn như bác nói ko nữa. Còn cái City gate 3 xa hơn cơ mà giá lại cao hơn City gate 2 (23tr/m2 so với 22).

Tập Lái
7/12/18
20
3
3
the
lại có người bảo 2019 giá còn cao nữa đó, chả biết bong bóng có nổ ko chứ thấy người có nhu cầu mua nhà để ở ngày càng khó khăn hơn, haizzz

Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Cảm giác kg tin tưởng sau vụ cháy Carina. Sorry nhưng mà bác nên suy nghĩ lại. Tầm tiền đó có thể Vay để ở những dự án tốt hơn.

Tập Lái
18/8/18
30
11
8
28
Thấy sale bảo giờ chỉ có mua sang nhượng chứ cđt hết hàng rồi. Chả biết qua tết cđt có bung 200 căn như bác nói ko nữa. Còn cái City gate 3 xa hơn cơ mà giá lại cao hơn City gate 2 (23tr/m2 so với 22).
xa hơn cũng không bao nhiêu (khoảng 10' đi xe). Quan trọng là cái gate 3 nó nằm trong khu phức hợp chung cư nhà phố thương mại ven sông gì gì đó. Nếu bác biết Pegasuit thì quy mô khu này còn lớn hơn, chỉ không bằng vị trí thôi. Còn gate 2 thì bác chủ thớt nên cân nhắc kỹ, chứ giờ có hàng là bay màu liền