Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
15/9/04
50
692
103
RE: Có nên mua Civic với giá quá cao không?

Để nửa tỷ đó làm ăn vẫn hợp lý hơn nhìu....-> giải quyết được thêm mớ việc làm cho người dân mình.

Tập Lái
10/4/06
15
1
0

Phải để giá như vậy để còn khuyến mại chứ các bác.Các chú Sale mới có việc để làm.Thông thường giá bán thực vẫn thấp hơn giá niêm yết 1-2K mà!!!:)

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Chiều nay em làm vài tờ vé số rồi sẽ định đoạt số phận con Civic 2.0 AT luôn :mad: chứ nhất quyết không móc hầu bao ra đâu:D:D:D

Hạng B2
5/11/05
163
0
0

Êm cũng chọn Ford 5 cửa

Tập Lái
9/8/06
45
0
6

Không nên. Anh em mình không nên để bọn bán xe móc túi nữa

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: goalie

Phải để giá như vậy để còn khuyến mại chứ các bác.Các chú Sale mới có việc để làm.Thông thường giá bán thực vẫn thấp hơn giá niêm yết 1-2K mà!!!:)
Hãng nào cũng rứa bác ah ;);) VAMA bây giờ là VAMA+H [8D]

Tập Lái
15/10/05
16
0
1

một lần nửa anh em ta đã vỡ mộng vì chờ đợi xe gía rẻ. do vậy ai có tiền thì cứ sắm xe theo sở thích của mình đi.

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Lỗi tại chúng ta cả, tất cả chúng ta đều mơ mộng trong khi HCV chưa có giá. Bây giờ tỉnh dậy rồi thấy không đẹp như giấc mộng vậy thôi. Thựt tế có bao giờ H chịu bỏ lợi nhuận đâu. Giá HCV hiện nay suy cho cùng cũng ngang ngửa các dòng xe khác cùng lọai, NTD như chúng ta cũng có thêm phần lựa chọn - có mua dòng xe khác thì số tiền cũng vậy. Cái bực mình ở đây là do chúng ta cứ muốn HCV giá phải rẻ bây giờ nó cho knoc-out thì ta căm thù nó. Hãy so giá Civic1.8 với Altis1.8 thì có lẽ thấy Civic có vẻ lợi thế hơn. Các bác cho ý kiến nhé để tui sớm có quyết định, mong các bác góp ý.

Bị bấm 1 lỗ
2/11/05
22
18
10
HN
www.kankyo.com.vn

Thế này nhé:
CIVIC chỉ là xe hạng chung, mua cho gia đình thì không ổn lắm, khoe mẽ thì khoe với ai ?
Nếu mua xe cho cá nhân có vướng tý chút tới gia đình:
+ Có 30.9k em chọn INNOVA đi chơi cũng được, đi làm cũng được, Funtion Full, xăng tốn ít, service quá ổn!
+ Có 37.8k em chọn Grandis (thực giá đại lý báo có 38.5k thôi ) cũng số tự động 7 chỗ, đẹp, đẳng cấp ...
Nhiều tiền thì em chọn BMW, Mẹc, Kamry...

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: mienhinh

Bình tĩnh lại các bác, nếu chọn giữa Altis và Civic, emvẫn chọn Civic mà ...tại các bác lẫn lộn giữa mơ và thực thôi ...:D

Civic
- Dịch vụ bảo hành chưa biết thế nào?
- Giá cả phụ tùng chư biết thế nào?
- Khuyến mãi cũng... chưa biết thế nào?

Thôi em chọn Altis cho nó khỏe...:D

Status
Không mở trả lời sau này.