Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/11/05
163
0
0
RE: Có nên mua Civic với giá quá cao không?

Bác cho thêm Ford 5 cửa và Kia Morning nhé. EM kết nó lắm

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Bác đang ...giận dỗi nên nói thế thôi, chứ Civic chất lượng không kém Altis, nhiều đồ chơi hơn, kiểu mới hơn ...còn lo về hậu mãi ...bác chạy 3 năm rồi bán, em bảo đảm bác chẳng phải lo gì , trừ thay nhớt và lọc nhớt, nếu bác không dùng làm taxi ...

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Bác Le xis chọn cả Kia vào nữa thì liệu có coi thường CIVIC quá không? Bác làm thế nó nâng giá CIVIC lên thành 40k bây giờ:mad::mad::mad::mad::mad:.

Hạng B2
17/8/06
189
3
18
CH Sếch (Czech)

Tôi hoàn toàn đồng ý với nghingo. Civic vẫn ưu thế hơn Altis và đây chính là đối thủ của nó.

Chắc chắn Civic sẽ bán đước nhiều hơn Altis.

Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN

Đi sửa xe mới thấy là dịch vụ hậu mãi quan trọng ntn- vì em không hỉu về kthuật nên cứ khoán cho bọn dịch vụ thôi.
Chả biết HD sẽ ntn nếu có v/đề jì bây giờ. Em cứ lúa là em chọn bọn nào nó phục vụ mình tốt đắt chut đỉnh cũng chả sao-được cái yên tâm toàn phần.

Hạng B2
2/9/04
424
218
43

Trích đoạn: SKODA

Sao các bác lại thất vọng.

Giá civic 1.8 MT vẫn thấp hơn Altis mà. Chắc chắn nó sẽ bán chạy hơn Altis.

Cái này thì chưa chắc đâu bác ạ, Civic là sản phẩm mới ra cộng với dịch vụ sau bán hàng hiện tại chưa thể so với To được. Với lại thế nào ông To nhà ta lại chả tung ra chiêu giảm giá bằng cách khuyến mại khuyến miếc gì đó thì em e rằng 1.8 MT cũng lại giống Ford focus thôi :D

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83

Em thấy thế này thì cho dù ca thế nào thì Honda vẫn không thể bằng Toyota trong lĩnh vực xe hơi (cũng giống như Yamaha có nổ lực ra sao thì vẫn không bằng Honda ở phân khúc xe 2 bánh). Bằng chứng là doanh số bán của Honda có bao giờ vượt được Toyota đâu.

Có thể ờ giai đoạn mới xuất hiện trên thị trường thì Civic sẽ "hot" nhưng sau đó thì To vẫn sẽ có ưu thế như vị trí mà To có trên toàn thế giới mà thôi!

Ody confirmed
Hạng B2
8/8/06
169
0
16
Hà nội

Trích đoạn: mazda3black

Các bác chửi Honda cho đã đi :D:D:D
Thế này mới biết có rất nhiều người yêu Honda :D:D:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Lợi thế vẫn đang thuộc về TOY. Nếu doanh số Altis có giảm trong tháng 9 vì lý do Civic nó sẽ điều chỉnh giá chút xíu thì lại bán đắt thôi. Hơn nữa cái logo TOYOTA đã đi vào tiềm thức của người dân VN mỗi khi nghĩ về xe hơi rồi.

Tập Lái
20/1/07
15
0
0

CIVIC ĐẸP LẮM mua thôi!

Status
Không mở trả lời sau này.