Tập Lái
24/4/17
0
16
2
30
Quận 7
9 người thì 10 ý, ng nào thix thì mua, ko thì thôi ạ, tội gì mà nói xấu nhau thế! Nếu phân tích kĩ thì đc mấy dự án ko dính phốt ạ! Ko mua đừng nói lời cay đắng

• Like
Reactions: K
Tập Lái
31/5/16
5
12
3
38
Làm người nên có chút nhân tâm. Biết bao người làm lụng tích góp tiền mấy chục năm, đã và sắp chuyển vào sống, có khi cả đời còn lại sẽ sống ở khu này, mà lại lên đây nói những câu như vậy thì khác gì nguyền rủa người ta.
Sống có đức thì con cháu sau này mới được hưởng, chứ sớm muộn cũng có người đứng trước cửa nhà mình nói như vậy đấy.
Tôi ở Singapore đã nhiều năm, thiết kế kiểu này không phải hiếm. Mà Singapore là nước giỏi nhất nhì thế giới về phong thủy. Bác trước khi ăn nói nên nhìn trước nhìn sau, đừng tỏ ra hiểu biết không phải chỗ.

Hạng B2
13/4/15
131
204
43
GV Có căn số 6 lầu 5 bán giá gốc, căn số 4 lầu trên 7, bán giá gốc cộng chi phí: 4,3 tỉ. Bác nào có nhu cầu ib e chỉ chỗ cho mua. E đc cò chào thôi! Nói thêm, ko lâu nữa các bác sẽ thấy chủ quyền ô để xe nó quan trọng thế nào! Chấp các bác dìm lun!

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Hehe em cũng có căn 130m2 cần bán lại giá gốc 4t3 bao thuế vì đang kẹt nên cần đẩy nhanh. Bác nào cần mật thư em nhé.
:3dchongchong: