Hạng B1
12/10/09
74
23
8
Đắt hơn bên ngoài một chút nhưng đảm bảo yên tâm ko bị trừ bảo hành 5 năm :) mình chỉ ra model rồi MIV hỏi Subaru, họ ok là xong.

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Tks bác tung son, bác đặt theo xe ve Việt Nam luon hay là lắp thêm tại Việt Nam, em hỏi vậy vi lúc trước em đặt xe em co đề nghị option thêm tpms nhưng MIV nói Subaru không ok vì xe về viet nam đã fix cấu hình, sau này muốn lắp thêm thì sẽ xem xét sau. À hôm rồi em xem catalogue theo xe OB 2.5is thì thấy ghi trong do bản OB 3.6R se ve vn dàn loa Harman là 12 loa, nhân vien MIV cũng bất ngờ luôn. MIV nhap ve Việt Nam chỉ 2 bản là 2.5IS và 3.6 thoi. Hy vong la the.

Hạng B1
12/10/09
74
23
8
MIV lắp tại Vn nhưng có xin phép Subaru Japan. Việc Cam hành trinh thì đơn giản vì chỉ lấy nguồn 12V , nhưng Tpms + Hud thì lắp vào cổng đọc tham số OBD2 nên phải xin phép hãng, may mà họ ok. Loa Hanman x 12 thì quá chuẩn, vì mình nghĩ chỉ x 6 :) , mãi đến tháng 10 mình mới nhận xe, hy vọng Subaru đã fix được lỗi win noise.

• Like
Reactions: michael.giahuy
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
MIV lắp tại Vn nhưng có xin phép Subaru Japan. Việc Cam hành trinh thì đơn giản vì chỉ lấy nguồn 12V , nhưng Tpms + Hud thì lắp vào cổng đọc tham số OBD2 nên phải xin phép hãng, may mà họ ok. Loa Hanman x 12 thì quá chuẩn, vì mình nghĩ chỉ x 6 :) , mãi đến tháng 10 mình mới nhận xe, hy vọng Subaru đã fix được lỗi win noise.
Vậy là em nhận xe trước bác và bác Tho phi, cuối tháng này là có xe rồi bác, em sẽ đặt MIV vụ tpms+hud, co gì em hú bác đến xem nhé!

• Like
Reactions: tung son
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Vâng, trướcc giờ em vẫn nghĩ vậy, khi ký hợp đồng vẫn 6 loa, nhưng xem catalogue theo xe thì có so sánh 3 phiên bản 2.5i -2.5is-3.6R mà bên MIV nói là làm cho khu vực ĐNA, em xem kỹ thì phát hiện ra là 2 bản kia 6 loa thường, còn bản 3.6 là Harman Kardon 12 loa, em có trao đổi với nhân viên MIV thì họ cũng bất ngờ luôn, bác có thể ra showroom check lại dùm em với!

2 bác @THOPHI và giahuy giờ ngồi chờ nhận OB 3.6 phải giúp em bán dc thêm OB đó nhe :D Trong này có ông @kombat lúc ở Úc đi Lexus IS250 mà hàng xóm đi STi chịu ko nổi luôn đó kakaka

Đi Mỹ về ghiền SUBARU rồi em trai.

Có chiếc OB nào ngon để anh đổi chiếc City cho Ngan già nhớ hú anh nhen.

• Like
Reactions: quangtin
Hạng B1
12/10/09
74
23
8
Vậy là em nhận xe trước bác và bác Tho phi, cuối tháng này là có xe rồi bác, em sẽ đặt MIV vụ tpms+hud, co gì em hú bác đến xem nhé!
Ok :) quan trọng là nói họ đi dây vào trong tablo cho gọn.