Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
hihi cũng nhờ phước ông bà thôi ah... hjhj cũng đang lập nghiệp thôi bạn ah, còn phải cố gắng nhiều
https://www.otosaigon.com/threads/review-cam-nhan-chi-tiet-colorado-sau-6000km-lan-banh.8675535/ gửi bạn bài viết của mình.. đọc đi rồi vào thử xe sau đỡ bị sale thuốc... hjhj
anh nói ai thuốc anh hả anh N? Em thuốc anh có được lần nào đâu, vẫn còn zin cơ mà :D
Anh @copcongcap cuối tháng đi motor show thì alo em nhá, em rmời cả băng đi roài, a N cứ lên em đưa vé khỏi chạy qua chạy lại nhá a

• Like
Reactions: copcongcap
Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Bác mún mua xe hoặc đang phân vân giữa các dòng xe mà lên đây, Bác sẽ bị rối đội hình ngay. E Sure luôn. Bác thấy mình đủ điều và thích e nào thì lái thử cảm nhận trực tiếp, rồi kết e nào thì nhích thôi. :3dquaytay::3duongbiahutthuoc:.

Tập Lái
27/9/15
49
46
18
  • Like
Reactions: ThanhAngm
Tập Lái
27/9/15
49
46
18
Bác mún mua xe hoặc đang phân vân giữa các dòng xe mà lên đây, Bác sẽ bị rối đội hình ngay. E Sure luôn. Bác thấy mình đủ điều và thích e nào thì lái thử cảm nhận trực tiếp, rồi kết e nào thì nhích thôi. :3dquaytay::3duongbiahutthuoc:.
vâng cám ơn bác ạ, thực ra thì e cũng k rối lắm về vấn đề chọn xe, trước khi quyết định xuống tiền e phải lướt qua 1 vòng các ứng viên rồi mới quyết ạ. Chủ yếu chưa hiểu rõ về các chính sách thuế má bác ạ.

Các bác sale có thông tin gì về chính sách trả góp thì pm e nhé!

Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
vâng cám ơn bác ạ, thực ra thì e cũng k rối lắm về vấn đề chọn xe, trước khi quyết định xuống tiền e phải lướt qua 1 vòng các ứng viên rồi mới quyết ạ. Chủ yếu chưa hiểu rõ về các chính sách thuế má bác ạ.

Các bác sale có thông tin gì về chính sách trả góp thì pm e nhé!
anh thức gì mà dã man quá, 2h35' vẫn vào OS >>>> Thành viên cú đêm của OS đi săn mồi!!!
chính sách trả góp có chi mà đặc biệt đâu anh. đa số ngân hàng hiện nay cho vay 80% giá trị xe, anh sẽ trả trước 20~30% + với tiền thuế xe. Sau đó anh sẽ trả nợ hàng tháng theo dư nợ giảm dần, mỗi tháng trung bình từ 6 ~ 15 triệu tùy vào mức lại suất lúc đó cũng như thời hạn mà anh vay.
Mỗi ngân hàng có 1 cách để ng tiêu dùng vay mà ^^

• Like
Reactions: copcongcap
Tập Lái
27/9/15
49
46
18
anh thức gì mà dã man quá, 2h35' vẫn vào OS >>>> Thành viên cú đêm của OS đi săn mồi!!!
chính sách trả góp có chi mà đặc biệt đâu anh. đa số ngân hàng hiện nay cho vay 80% giá trị xe, anh sẽ trả trước 20~30% + với tiền thuế xe. Sau đó anh sẽ trả nợ hàng tháng theo dư nợ giảm dần, mỗi tháng trung bình từ 6 ~ 15 triệu tùy vào mức lại suất lúc đó cũng như thời hạn mà anh vay.
Mỗi ngân hàng có 1 cách để ng tiêu dùng vay mà ^^
cái mà em quan tấm chính là lãi suất nó như thế nào đấy bác ạ :D

Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
cái mà em quan tấm chính là lãi suất nó như thế nào đấy bác ạ :D
mỗi tháng hoặc mỗi quý sẽ có 1 chính sách mức lsuất khác nhau, giá xe bên em cũng vậy.
anh hốt ngay thì em giới thiệu ngay :D

Tập Lái
27/9/15
49
46
18
mỗi tháng hoặc mỗi quý sẽ có 1 chính sách mức lsuất khác nhau, giá xe bên em cũng vậy.
anh hốt ngay thì em giới thiệu ngay :D
thì đấy bác, e cần biết hơi chi tiết cái mức lãi suất, cố định thả nổi thế nào, biên độ ra sao...

Tập Lái
27/5/07
11
5
3
WT đợt này đang khan xe quá, các bác chưa có nhu cầu cấp thiết thì chờ một thời gian nữa rồi mua cũng được, bác nào mấu quá thì có thể ký chờ xe.