Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
Lambo gầm cao nói:
Android: Gmail mặc định dùng khá ok, vietmap mất tiền. Sygic dùng cũng khá hay. Tuy nhiên Sony lại chỉ là tạm ổn.
Em thì đang dùng song song hai em này đều là bản full nhưng free, theo em cảm nhận thì rất tốt.

WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.552
113
jeany.huynh nói:
Bác WD ơi! Giá ở thegioididong mắc hơn hay sao mà thấy bác nói chỉ xem hàng ở đó không ạ? Hnammobile em đọc trên 1 diễn đàn khác, tụi nó chửi quá trời về thái độ phục vụ đó ạ, rồi hàng bị lỗi không đổi lại theo cam kết,....
Ở đây nè: http://www.tinhte.vn/threads/125943/
Đệt cụ, công em gõ cho đã, lúc post bài bị cái proxy nó chặn, hiccc, em post túm lại thui ạh:
Thegioididong, phongvu... tụi nó bán hàng theo giá của Sony VN, có VAT.... nên giá cao hơn tụi cửa hàng bên ngoài, bác chỉ nên tới đây mượn máy cầm chọt thử thui, tụi cửa hàng ngoài tụi nó ko có máy sẵn cho bác chọt đâu, khi nào mình muốn mua mẫu nào thì tụi nó mới đem máy tới cho mình ngồi test:D
Còn vụ bị chửi thì cá nhân em thấy, cửa hàng nào mà ko bị chửi, ko có scandal mới là lạ, ngay cả mấy cái trung tâm bảo hành chính hãng cũng scandal đầy, bởi vậy khi mua mình nên test kỹ xíu. Cái vụ của bác gì bên tinhte, em nghĩ tại bác ấy ko ở SG nên mới bị tụi cửa hàng làm khó vậy, chứ nếu ở SG thì ngay từ đầu làm dữ với nó thì bố nó dám láo lếu!;)

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Lambo gầm cao nói:
Android: Gmail mặc định dùng khá ok, vietmap mất tiền. Sygic dùng cũng khá hay. Tuy nhiên Sony lại chỉ là tạm ổn.

Bác cho hỏi, thế cái nào dùng hay hơn Sony ạ?

Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
jeany.huynh nói:
Bác WD ơi! Giá ở thegioididong mắc hơn hay sao mà thấy bác nói chỉ xem hàng ở đó không ạ? Hnammobile em đọc trên 1 diễn đàn khác, tụi nó chửi quá trời về thái độ phục vụ đó ạ, rồi hàng bị lỗi không đổi lại theo cam kết,....

Bác này ngây thơ quá nhể?
Mấy đứa chửi bới đó được các đối thủ kinh doanh dtdđ thuê để chuyên đi ném đá trên các diễn đàn để hạ uy tín của nhau. Các trang web điện thoại di động nào có tiếng đều bị chửi tuốt luốt, bác cứ google là ra hết, vienthonga, thegioididong, bachlonmobile, hnamobile, mainguyen....mấy bọn này chửi lẫn nhau

Hạng B2
27/2/12
298
2
0
Cho em hỏi con Sony Xperia S giá thế nào các bác,xài dc ko?

Hạng B2
27/2/12
298
2
0
Có bác nào đang sử dụng con Sony Xperia S cho em xin ý kiến nhe,Cám ơn các bác nhiều

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.853
113
38
Cà Mau
nam khang nói:
jeany.huynh nói:

Bác này ngây thơ quá nhể?
Mấy đứa chửi bới đó được các đối thủ kinh doanh dtdđ thuê để chuyên đi ném đá trên các diễn đàn để hạ uy tín của nhau. Các trang web điện thoại di động nào có tiếng đều bị chửi tuốt luốt, bác cứ google là ra hết, vienthonga, thegioididong, bachlonmobile, hnamobile, mainguyen....mấy bọn này chửi lẫn nhau
Nếu mua hàng xách tay thì các bác tránh xa bachlongmobile nhé. Em và bạn em là nhân chứng sống đây, bán được máy là phủi trách nhiệm, máy hư thì đổ lỗi cho khách hàng, đợi đến lúc lên các diễn đàn phản ảnh thì nó mới alo năn nỉ mình.
.

Hạng D
16/11/10
1.416
2.732
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Xperia 2012 mọi thứ ổn nhưng pin kém quá, các bác di chuyển nhiều nên cân nhắc, mình dùng xperia P ngày sạc 2 lần.