Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
tầm tiền này thì còn em cà rem nữa cũng đáng quan tâm:3dcuoi: , tháng này cà rem đang có chương trình ưu đãi giá tốt đó bác

Hạng C
4/5/07
902
484
63
44
TPHCM
Bác nào nói máy 1.4 mà chê yếu thì em ứa tin. vừa rồi đi CT Trung lương gặp con CD5 máy có 1.0 chạy theo nó hỏng kịp. Bác chủ cứ đi chạy thử rồi quyết, đừng nghe ai hết => hỏng việc.

• Like
Reactions: Gum
Hạng C
1/5/10
609
233
43
tiết kiệm thêm mớ mua chiếc nào mà đại đa số người ta hay chạy thì ok hơn là gấp rút mua chiếc xe 1 là ít người chạy, 2 là nôn nao sở hữu xe hơi, mua xong về hết nôn nao rồi thì ốm cục hận , 3 là đã chay xe máy lâu rồi, chạy thêm chút nữa cũng ko sao đâu bác.

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
tiết kiệm thêm mớ mua chiếc nào mà đại đa số người ta hay chạy thì ok hơn là gấp rút mua chiếc xe 1 là ít người chạy, 2 là nôn nao sở hữu xe hơi, mua xong về hết nôn nao rồi thì ốm cục hận , 3 là đã chay xe máy lâu rồi, chạy thêm chút nữa cũng ko sao đâu bác.
nên mua xe nhiều người chạy, nhiều người biết sửa, màu xe thì chọn màu độc để tạo sự khác biệt, or độ thêm vài cái linh tinh bên ngoài.

• Like
N3H confirmed
Hạng B2
11/5/14
140
115
43
32
E thấy mẫu xe ertiga của suzuki này ngoài cái 5+2 hơi chật thì kiểu dáng mẫu mã chất lượng vá tầm tiền khá phù hợp mà bác.trong dòng su e chỉ thích e này vs gand vitara mới thôi. e có wen bên sale suzuki nếu bác mún tìm hiểu e này thì pm e..

Tập Lái
13/8/13
48
21
8
E thấy mẫu xe ertiga của suzuki này ngoài cái 5+2 hơi chật thì kiểu dáng mẫu mã chất lượng vá tầm tiền khá phù hợp mà bác.trong dòng su e chỉ thích e này vs gand vitara mới thôi. e có wen bên sale suzuki nếu bác mún tìm hiểu e này thì pm e..

Em thì nghĩ khác, xe này đẹp, tiết kiệm, xe mới không cần lo âu. Mà đã mua xe thì tránh đụng hàng bác ah. Mua xe này người ta biết là xe của mình. Mua xe in + calem có khi người ta tưởng mình là tài xế chạy dịch vụ hehe

• Like
Hạng C
4/5/07
902
484
63
44
TPHCM
Quan trọng là em nó tiết kiệm nhiên liệu, cái này quan trọng nhất, mua kia caren sau khi sử dụng mới thấy tiền đổ xăng mới phê riết hỏng muốn chạy vì tốn tiền xăng...

• Like
Hạng B2
10/8/11
261
136
43
Quận 7
Mời các Bác lái thử và Cảm Nhận.Tháng này đang có chương trình cho em Ertiga .Alo cho em se có giá tốt ạ

• Like
Reactions: fiatsaigon
Hạng B2
4/6/11
178
28
28
tệ là tệ dịch vụ cứ ko phải ko phải chất lượng xe đâu bác, xe Su bền lắm, nhưng ko có nghĩa là ko hư hỏng, ngay cả mấy ônng thợ trong gara và cả ông anh chuyên về phụ tùng cũng đều nói với em Su kén đồ, hiếm và khó kiếm lắm, né cho lành, cái này là do Su VN thôi chứ do ai
p.s về xe máy em thích chiếc Su en 150 lắm, nhưng có anh trên os chuyên phân phối phụ tùng xe 2b khuyên bỏ ý định đi, ổng làm nghề đó mà kiếm đồ còn khó, nói chi là em :D
hix...em đang ngắm con Swift mà bác phán thế làm em lăn tăn...

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
hix...em đang ngắm con Swift mà bác phán thế làm em lăn tăn...
nếu bác đam mê rồi ko sợ khó đâu bác :D em chỉ mới thich thôi, nên nghe khó quá em ngán
mấy anh chuyên về phụ tùng còn ngán vụ đồ đạc của Su, bình dân như em sợ kham ko nổi